ผู้เขียน หัวข้อ: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**  (อ่าน 11358 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suphakorn

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 08:45:43 am »
 ชมอย่างเดียว ไม่มีอะไรจะติครับ

เยี่ยม สุดก้าน

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
Re: **พระกริ่งพุทธนิมิตร 4 โค๊ต**
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 10:22:21 am »
:o :o :oสวยงามมากๆครับ
ขอคุณครับ
หลังจากรอนานน๊านนาน และแล้วก็ เสร็จแล้วครับ
นำไปห่มจีวรมา..........เอาแบบจัดเต็มเลยละกันให้สมศักดิ์ศรีซะหน่อย
นำมาให้ ติ-ชมครับ  ขอบคุณครับ   ;) ;) ;)
สวยงามมากครับ :o :o :o
ขอคุณครับ
อุดผงวิเศษ 3 ประการ ฝังเพชรหน้าทั่ง ฝังตะกรุดกันปืน ปิดหนังหน้าผากเสือลงอาคม ตอก4 โค๊ด เป็นอะไรที่สุดยอดครับ
ขอบคุณครับ
หลังจากรอนานน๊านนาน และแล้วก็ เสร็จแล้วครับ
นำไปห่มจีวรมา..........เอาแบบจัดเต็มเลยละกันให้สมศักดิ์ศรีซะหน่อย
นำมาให้ ติ-ชมครับ  ขอบคุณครับ   ;) ;) ;)
ที่หายไปหลายๆวันซุ่มมาแบบนี้นี่เอง จะไม่สมศักดิ์ได้อย่างไรกับคำว่าโจ๊กเสือซุ่ม แบบนี้ผมยกนิ้วให้แค่คลังวัตถุมงคลวัดท่าสมอคงจะไม่พอสำหรับโจ๊ก มีบ้างไหมรุ่นไหนที่เสือโจ๊กไม่มี5555
ขอบคุณครับ จ่าเกรียง...แซวตลอดๆๆ555+
สวัสดีครับ joke2009 ใครจะกล้าติเล่าครับอย่างนี้ต้องชมว่าสวยงามมากๆ...จัดเต็มแบบนี้ไม่รู้ว่าสมศักดิ์ศรีของพระพุทธนิมิตรหรือว่าสมศักดิ์ศรีของ joke2009 กันแน่...แต่ผมว่าทั้งสองอย่างใช่ไหมครับ...เอ้าขอให้มีสุขภาพแข็งแรงและร่ำรวยๆๆๆๆครับ
ขอบคุณครับ พี่พายับ ขอให้พี่แข็งแรงๆรวยๆเฮงๆเช่นกันครับ
สวยงามมากๆ สุดยอดครับ โจ๊กเสือซุ่ม :D :D :D
ขอคุณครับ
:) :) :)สวยงามมากครับ  โจ๊กเสือซุ่ม  :D :D
ขอบคุณครับ
น้ำลายยยยไหลเลยครับ พี่โจ๊ก อยากได้... ;) ;D
ขอบคุณครับ เดี๋ยวก็ได้ครับ นัท ซะอย่าง
ชมอย่างเดียว ไม่มีอะไรจะติครับ

เยี่ยม สุดก้าน
ขอบคุณครับ พี่อ้วน ว่าแต่ว่า ศัพท์เจ๋งอะ ..สุดก้าน.. ;) ;)

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:20:27 pm »
สวยงามมากครับพี่ Joke2009
แบบนี้แหล่ะครับคือความใฝ่ฝันของผมเลย
ผมขอฝากโชว์ในกระดานนี้ด้วยคนนะครับ 4โค๊ตเหมือนกัน :)
ปล.อยากทราบราคาค่าทำกรอบ พี่ Joke 2009 ช่วยPMบอกส่วนตัวหน่อยครับ หรือจะตอบในนี้ก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:25:48 pm »
แบบนี้แหล่ะครับคือความใฝ่ฝันของผมเลย
ผมขอฝากโชว์ในกระดานนี้ด้วยคนนะครับ 4โค๊ตเหมือนกัน :)
ปล.อยากทราบราคาค่าทำกรอบ พี่ Joke 2009 ช่วยPMบอกส่วนตัวหน่อยครับ หรือจะตอบในนี้ก็ได้นะครับ

สวยครับคุณArsenal023 นึกว่าจะไม่เปิดตัวเสียแล้ว :o :o :o

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:39:41 pm »

สวยครับคุณArsenal023 นึกว่าจะไม่เปิดตัวเสียแล้ว :o :o :o
ขอบคุณมากครับพี่ Chat suphan
องค์นี้รอเป็นปีเลยนะพี่กว่าจะได้เจอ และก็จองไว้อีกหลายเดือนกว่าจะได้ครอบครอง
และไม่รู้จะต้องรออีกนานเท่าไหร่กว่าจะได้จีวรสวยๆใส่ให้สมศักดิ์ศรีแบบพี่ Joke2009  ::)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:39:41 pm »

Facebook Comments