ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56  (อ่าน 5319 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 10:15:44 pm »
รถสภาพยับเยินเลยครับ แคล้วคลาดปลอดภัยครับ
บารมีหลวงพ่อเกาะ คุ้มครอง สาธุ...

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 10:10:50 am »
รถสภาพยับเยินเลยครับ แคล้วคลาดปลอดภัยครับ
บารมีหลวงพ่อเกาะ คุ้มครอง สาธุ...
บารมีหลวงพ่อเกาะโดยแท้ครับ สติ๊กเกอร์ใบเดียวและรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน เมื่อวานน้องคนนี้ก็เข้ามาหาผมเล่าให้ฟังอย่างไม่น่าเชื่อว่าจะไม่เป็นอะไรเลย แต่จิตใจก็ยังไม่หายตกใจจะต้องพาไปรดน้ำมนต์กับหลวงพ่อคงจะดีขึ้นครับ ตอนนี้เขาก็เชื่อสนิทใจเลยว่าบารมีหลวงพ่อโดยแท้
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 06:15:34 pm »

บารมีหลวงพ่อเกาะโดยแท้ครับ สติ๊กเกอร์ใบเดียวและรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน เมื่อวานน้องคนนี้ก็เข้ามาหาผมเล่าให้ฟังอย่างไม่น่าเชื่อว่าจะไม่เป็นอะไรเลย แต่จิตใจก็ยังไม่หายตกใจจะต้องพาไปรดน้ำมนต์กับหลวงพ่อคงจะดีขึ้นครับ ตอนนี้เขาก็เชื่อสนิทใจเลยว่าบารมีหลวงพ่อโดยแท้
จิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว พาไปรดน้ำมนต์เลยครับ .....สงสัยรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน คืออะไรครับศิษย์พี่เกรียง
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 09:57:21 pm »
นำมนต์ของหลวงพ่อสุดยอดมากครับ บารมีหลวงพ่อปกป้องคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 11:32:54 pm »
บารมีของหลวงพ่อเกาะ คุ้มครอง ลูกศิษย์ได้ทุกท่านครับ ไม่ว่าอยู่ใกล้ไกลแค่ไหน ส่วนตัวผม มั่นใจ ในองค์หลวงพ่อเกาะเลยครับ ดีใจกับพี่่ี่ที่เกิดเหตุด้วยน่ะครับ ที่ไม่เป็นอะไรเลยแต่ก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กับ สิ่งของที่ต้องสูญเสีย ไม่เป็นไรน่ะครับ คันใหม่ต้องดีกว่าเดิม เป็นกำลังใจให้ครับ... ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2013, 11:32:54 pm »

Facebook Comments