ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56  (อ่าน 5509 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2013, 07:53:15 am »

บารมีหลวงพ่อเกาะโดยแท้ครับ สติ๊กเกอร์ใบเดียวและรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน เมื่อวานน้องคนนี้ก็เข้ามาหาผมเล่าให้ฟังอย่างไม่น่าเชื่อว่าจะไม่เป็นอะไรเลย แต่จิตใจก็ยังไม่หายตกใจจะต้องพาไปรดน้ำมนต์กับหลวงพ่อคงจะดีขึ้นครับ ตอนนี้เขาก็เชื่อสนิทใจเลยว่าบารมีหลวงพ่อโดยแท้
จิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว พาไปรดน้ำมนต์เลยครับ .....สงสัยรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน คืออะไรครับศิษย์พี่เกรียง

เขาสักน้ำมันด้วยหน่ะครับลุง น้ำมันที่ใช้สักเป็นน้ำมันของหลวงพ่อ สักยันต์ครูหลวงพ่อหน่ะครับ สักที่ไหนไม่ขอบอกครับผมลองหาข่าวดูครับลุง
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ประสบการณ์ล่าสุดเมื่อวานนี้ 11 ม.ค.56
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 06:54:36 am »
รถสภาพยับเยินเลยครับ แคล้วคลาดปลอดภัยครับ
บารมีหลวงพ่อเกาะ คุ้มครอง สาธุ...
บารมีหลวงพ่อเกาะโดยแท้ครับ สติ๊กเกอร์ใบเดียวและรอยสักน้ำมันยันต์ครูหลวงพ่อท่าน เมื่อวานน้องคนนี้ก็เข้ามาหาผมเล่าให้ฟังอย่างไม่น่าเชื่อว่าจะไม่เป็นอะไรเลย แต่จิตใจก็ยังไม่หายตกใจจะต้องพาไปรดน้ำมนต์กับหลวงพ่อคงจะดีขึ้นครับ ตอนนี้เขาก็เชื่อสนิทใจเลยว่าบารมีหลวงพ่อโดยแท้

ประสบการณ์เกิดขึ้นกับตัวเอง ไม่ต้องฟังคำบอกเล่าจากคนอื่นเลยครับ
สภาพรถแบบนี้ บี้ทั้งหน้า ทั้งหลัง แต่คนขับไม่เป็นไรเลย
เพิ่งดูข่าวในโทรทัศน์เมื่อ 2 วันก่อนสภาพรถที่ชนไม่ต่างจากในภาพเท่าไหร่
แต่เสียชีวิต ทั้งคันเลยครับ น่าสงสารมากๆ
บารมีหลวงพ่อเกาะคุ้มครองครับ  ่

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 08:06:40 pm »

เขาสักน้ำมันด้วยหน่ะครับลุง น้ำมันที่ใช้สักเป็นน้ำมันของหลวงพ่อ สักยันต์ครูหลวงพ่อหน่ะครับ สักที่ไหนไม่ขอบอกครับผมลองหาข่าวดูครับลุง
ครับ ศิษย์พี่เกรียง ลุงคิดว่าต้องเป็นอาจารย์สักที่อนาคตจะดังกว่าอาจารย์หนู.......สักให้แน่ ๆ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 09:17:28 pm »

ครับ ศิษย์พี่เกรียง ลุงคิดว่าต้องเป็นอาจารย์สักที่อนาคตจะดังกว่าอาจารย์หนู.......สักให้แน่ ๆ
มิบังอาจหรอกครับคุณลุง ผมมีครูบาอาจารย์ที่เก่งบารมีเหนือเกล้า หลวงพ่อท่านสอนสั่งเสมอ ความดังไม่คงที่ ความดีสิคงทน ความดังก็จะมากับความเสื่อมเสมอ แม้นมีดีแต่ทำไม่ดีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ย์ก็ไม่คุ้มครอง คนไม่ดีแต่พระท่านยังคุ้มครองอยู่ หลวงพ่อท่านบอกมันยังไม่ถึงเวลา คนเราหนีกรรมไม่พ้นหมั่นทำดีไว้เถิดอย่าประมาทในชีวิต คำสอนนี้ยังอยู่ในใจผมเสมอมาครับลุง เดี๋ยวลุงไดเจอเจ้าตัวแล้วค่อยถามนะครับ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 10:02:24 am »
.... :D :D :D ลุงรู้แล้ว ..... ;D ;D ;D ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 10:02:24 am »

Facebook Comments