ผู้เขียน หัวข้อ: ๙๙๙ เหรียญหลวงพ่อชม เนื้อกะหลั่ยทอง บล็อคเมกะ รุ่นแรก ๙๙๙  (อ่าน 6184 ครั้ง)

ออฟไลน์ 9S

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0

ออฟไลน์ Nonprawit C.

• *
  • Thank You
สวยครับ ได้ขึ้นคอคงจะดีไม่น้อย ^^

ออฟไลน์ Nonprawit C.

• *
  • Thank You
แต่ขอเพิ่มเติมเรื่องข้อมูลนะครับ. บล็อคเมกา คือ รุ่น 1 บล็อคเมกะ คือ รุ่น 2  เหตุที่สร้างรุ่น 2 เนื่องจาก หลวงพ่อชม ได้ให้กรรมการวัดจัดสร้างวัตถุมงคลขึ้นใหม่นั่นคือรุ่น 2 เพราะยันต์ด้านหลังที่ถูกต้อง  ต้องเป็นยันต์เมกะ ครับ. ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ ballyhouse2

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • 088-2732085 บอลครับ
เหรียญสวยมากๆเลยครับ
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ 9S

• *
  • Thank You
แต่ขอเพิ่มเติมเรื่องข้อมูลนะครับ. บล็อคเมกา คือ รุ่น 1 บล็อคเมกะ คือ รุ่น 2  เหตุที่สร้างรุ่น 2 เนื่องจาก หลวงพ่อชม ได้ให้กรรมการวัดจัดสร้างวัตถุมงคลขึ้นใหม่นั่นคือรุ่น 2 เพราะยันต์ด้านหลังที่ถูกต้อง  ต้องเป็นยันต์เมกะ ครับ. ขอบคุณครับ :)

ขอบคุณมากครับ ความรู้ใหม่เลย

ปล. องค์นี้เปลี่ยนเจ้าของใหม่แล้วครับ ^^

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments