ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จหลวงพ่อเกาะ  (อ่าน 4763 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: สมเด็จหลวงพ่อเกาะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 10:23:38 am »

สมเด็จ เหมือนกันครับ..
ไม่เหมือนตรงที่ออฟชั่น  พอใส่ออพชั่นเข้าไปดูดีและเข้มขลังสุดยอดเลยครับศิษย์พี่
  ครับ...ผมขอให้คุณ Annnnatcha ขยายภาพให้เห็นชัดๆกว่านี้หน่อยได้มั้ยครับ..ผมอยากเห็นผิวด้านหน้าขององคืพระอ่ะครับ..

ผิวองค์พระของผม  เนื้อจะแกร่ง ผิวมันเรียบ มันเผลินๆเหมือนผิวงาช้างเลยครับ..ผิวจะไม่ร่วนๆ ผิวจะแน่นแกร่งครับ.. ยังงัยขอชมผิวองค์พระด้วยนะครับ.. หรืออาจจะไม่ได้เป็นทุกองค์ก็ได้ครับ...

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 04:09:49 pm »
เห็นแล้ว ยั่วกิเลส ซ่ะเหลือเกินครับ...อยากกกกด้ายยยยยอ๊ะะะ.... ;) ;D ;)

ออฟไลน์ Natan

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:21:07 pm »
อยากได้จัง เนื้อสวยดีเหลืองเหมือนงาช้าง ตามที่ศิษย์พี่บอกจริงๆที่สำคัญศิษย์พี่บอกว่าเป็นวยุดต้นๆของหลวงพ่อคงจะหายากน่าดู  ยิ่งพระของหลวงพ่อออกเรื่องจริงผ่านจอศิษย์ที่มีคงจะหวงกันน่าดูหรือไม่ก็ราคาคงจะแพงพอสมควร :) :)

ออฟไลน์ Natan

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 01:00:41 pm »
เป็นบุญวาสนาของผมและแล้วก็ถึงวันที่รอคอยจนได้

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 01:55:49 pm »

สมเด็จ เหมือนกันครับ..

ครับ...องค์นี้อ่ะ...ศิษย์พี่ท่านนึง..จิตเมตตาใจเอื้อเสน่ห์ หา .  อิอิ....ให้ผมมานานแล้วครับ..ท่านก็ยังคง..แวะเวียนดูแลน้องๆบ้างแต่ท่านไม่เผยตัวครับ... ;D ;D ;D ;D 

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 01:55:49 pm »

Facebook Comments