ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์  (อ่าน 4366 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ประสบการณ์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:11:26 pm »
เหตุการณ์นี้ คงเป็นเรื่องแปลก ครับ แต่ พี่กับคนในรถที่นั่งมาด้วยไม่เป็นอะไร ก็ดีแล้วครับ บารมีทหลวงพ่อเกาะ คุ้มครองครับ...สาธุ ;)

ออฟไลน์ tum-udon

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:54:59 am »
ผมคิดว่าข้างๆรถผมคงเป็นรอยยาวแน่ๆเพราะใกล้ขนาดนั้นคงไม่เหลือคงต้องเรียกประกันแน่ๆ  นี่ขนาดรถอยู่แบบนิ่งๆเทียบแล้วยังเข้าไปไม่ถึงรอยนั้นเลยคับแฮนด์มอร์ไซด์จะชนประตูรถก่อนแล้วซ้มล้อที่ยื่นออกมาล่ะ ??? ??? ???....เหลือเชื่อ   ก่อนที่จะกลับมากรุงเทพ ผมล้างรถและก็ขัดสีรถตรงนั้นไม่มีอะไรขูดขีดแน่นอนสาบานได้.....บารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ ก่อนเกิดเหตุก็ฝันเห็นหลวงพ่อมาเตือนก็ไม่ได้คิดอะไร วันที่3เห็นผลเลย...

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:13:58 pm »
บารมีหลวงพ่อคุ้มครอง ผ่านพ้นเหตุร้ายไปด้วยดี   โชคดีตลอดกาลนะครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:13:58 pm »

Facebook Comments