ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จปกโพธิ์หลวงพ่อเกาะหลังสมอนูนเนื้อผงน้ำมัน  (อ่าน 11542 ครั้ง)

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
Re: สมเด็จปกโพธิ์หลวงพ่อเกาะหลังสมอนูนเนื้อผงน้ำมัน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 06:43:10 pm »
สมเด็จฐานสิงห์
              นี่งัย..เจ๋งมากเลยครับ โอ๋..เจ้ากรมตัวจริง เลย... ;D ;D ;D
[/ ขอบคุณครับศิษย์พี่ A.RaK ...เล่นซะเขิน ...เลยนะครับศิษย์พี่ :D :D :D
แหม๋..ผมรอเจ้ากรมตัวจริง(พี่โอ๋)ออกมาโชว์ด้วยตั้งนาน ฮ่าๆๆๆๆ แซวเล่นนะพี่
 ขอบคุณครับคุณ Arsenalo23  ของคุณก็ใช่ย่อยนะครับ แต่ของผมเนื้อออกขาวเหมือนแป้งเลย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Annnnatcha

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: สมเด็จปกโพธิ์หลวงพ่อเกาะหลังสมอนูนเนื้อผงน้ำมัน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:00:00 am »
ขอเพิ่มแต่รูปแล้วกันนะครับพี่หมู
สมเด็จปรกโพธิ์8ใบสององค์นี้ องค์นึงปั๊มตรายันต์ อีกองค์ปั๊มตราวัด(สี่เหลี่ยม)
เคยถามหลวงพ่อเกาะท่านดู ท่านก็บอกว่าปั๊มออกจากวัด
พี่ๆสามารถแนะนำหรือติชมได้เลยนะครับ ผมรู้แต่ว่าถ้ามีตระกรุดก็ขอเก็บไว้ก่อน

โพธิ์  8 ใบ หลังมีตระกุดเหมือนกับคุณ

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 12:36:52 pm »
สวยงามมากครับ  :D

ออฟไลน์ ชัชวาลย์ ปานทอง

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 06:01:51 pm »
สวยงามครับ :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 06:01:51 pm »

Facebook Comments