ผู้เขียน หัวข้อ: งานวันทำบุญครบงานวันคล้ายวันเกิดหลวงพ่อเกาะ 10 กุมภาพันธ์ 2556  (อ่าน 9642 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 ;D ;D ;D

ขอบคุณศิษย์พี่มากนะครับ...เอาภาพมาลงให้ชมกัน....พวกเราเลยมีฉายาใหม่แข่งกับเสื้อ 2 สีนั่นกันอีกแระ..อิอิ..

ขุนพลเสื้อเขียว... ;D ;D ;D  แต่ของเราศิษย์รวมใจเป็น 1 มาร่วมทำบุญทำกุศลกันที่วัดท่าสมอ..เป็นภาพที่ สวย สบายตาจริงๆ

ภาพแห่งบุญกับขุนพลเสื้อเขียว...5555..ต่อไปมีงานสำคัญอะไร.งเราก็ใส่มากันด้วยดีกว่ามั้ย..

ใครเห็นด้วย..ยกมือขึ้นครับ..... :D :D :D :D :D 

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
แบบศิษย์พี่หมูกล่าวชมครับ แต่น้องบอยบันทึกภาพศิษย์ควบมอเตอรไซด์มุ่งไปนครสวรรค์ จะนำลงโชว์
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
แบบศิษย์พี่หมูกล่าวชมครับ แต่น้องบอยบันทึกภาพศิษย์ควบมอเตอรไซด์มุ่งไปนครสวรรค์ จะนำลงโชว์

5555555   ;D ;D ;D   จิงดิ..ศิษย์พี่...5555 ....ต้องรีบส่งผู้กำกับ..กลับนครสวรรค์และผมก็ต้องกลับกรุงเทพ... :D :D :D..โดนแอบถ่ายเลยเหรอ...ยังนึกอยู่เลยว่าลุงถึงบ้านกี่โมง.. :D :D :D :D

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
ขอขอบคุณศิษย์พี่ chat suphan ด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ ศิษย์ท่านใดที่บันทึกภาพไว้ก็นำมาให้ชมบ้างนะครับ   ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
ศิษย์พี่ท่านใด ถ่ายภาพวันงานไว้ ช่วยกันเอามาลงด้วยน่ะคร้าบบบ... ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments