ผู้เขียน หัวข้อ: งานวันทำบุญครบงานวันคล้ายวันเกิดหลวงพ่อเกาะ 10 กุมภาพันธ์ 2556  (อ่าน 9750 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ไม่ได้ไป แต่ขอเข้ามาดูภาพงานบุญครับ

ออฟไลน์ mhi89

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
กระทั่งดึกมากจึงขอหยุดพัก
[/quote ;D ;D ;D ;D ;D ;D  สุดยอดเลยครับวันงานได้สมใจนึกเลยครับที่ตั้งใจมาช่วยงานหลวงพ่อท่าน และวัตถุมงคลที่น้อยคนนักจะได้ครอบครองเป็นเจ้าของ ตอนนี้ผมได้สมใจนึกแล้วครับ เหมือนกับตะกรุดที่หลวงพ่อท่านว่าตะกรุดสมใจนึก หมดแล้วหมดเลย ไม่มีอีกแล้ว

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ประทับใจมากเลยครับลุง ลูกศิษย์วัดท่าสมอสามัคคีกันร่วมแรงร่วมใจงานถึงสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี งานนี้หลวงพ่อเกาะท่านก็มีความสุขมากๆไม่ต่างจากศิษย์วัดท่าสมอด้วยนะครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
กระทั่งดึกมากจึงขอหยุดพัก
[/quote ;D ;D ;D ;D ;D ;D  สุดยอดเลยครับวันงานได้สมใจนึกเลยครับที่ตั้งใจมาช่วยงานหลวงพ่อท่าน และวัตถุมงคลที่น้อยคนนักจะได้ครอบครองเป็นเจ้าของ ตอนนี้ผมได้สมใจนึกแล้วครับ เหมือนกับตะกรุดที่หลวงพ่อท่านว่าตะกรุดสมใจนึก หมดแล้วหมดเลย ไม่มีอีกแล้ว
ก็สมใจนึกด้วยกัน ขอบใจมากมี่ที่บอกลุงให้บูชาตะกรุดพระมหาจักรพรดิ์ ช่างเป็นอะไรที่สมใจนึกไว้จริง ๆ สาธุ ฯ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
ภาพนี้ เป็นภาพที่ หลวงพ่อเกาะ วัดท่าสมอ กำลังพูดเกี่ยวกับ ตะกรุด แก้วสารพัดนึก ดอกเล็ก ท่านบอกว่า ตะกรุดดอกนี้ 300 บาท แต่วันนี้ จะให้ลูกศิษย์ลูกหา ญาติโยม ทั้งหลายทุกท่าน ทำบุญแล้วแต่ศรัทธา นำเงินวางใส่พานได้เลย...( นี่แหละครับ ความเมตตาจาก หลวงพ่อเกาะ ที่มีต่อลูกศิษย์จริงๆ ) :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments