ผู้เขียน หัวข้อ: **มันดิ้นนะซิ**  (อ่าน 5178 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
Re: **มันดิ้นนะซิ**
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:05:38 pm »
ถ้าไม่ดิ้นเขาจะเรียกเสือโจ๊กหรอครับใช่ไหม ฉายาที่ได้มามันมีเหตุและผลเสมอ ระวังจะกระโดดเข้าห่อผ้าผมนะ
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:20:28 pm »
ถ้าไม่ดิ้นเขาจะเรียกเสือโจ๊กหรอครับใช่ไหม ฉายาที่ได้มามันมีเหตุและผลเสมอ ระวังจะกระโดดเข้าห่อผ้าผมนะ

:o :o :o เสือโจ๊ก  กับ โจ๊กเสือชุ่ม  คนเดียวกันหรือเปล่าครับ งง  งงง  ครับ :) :) :)

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:22:57 pm »

:o :o :o เสือโจ๊ก  กับ โจ๊กเสือชุ่ม  คนเดียวกันหรือเปล่าครับ งง  งงง  ครับ :) :) :)
555+มันน่าจะคนเดียวกันมั้งพี่ :D :D :D

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:25:13 pm »
หรือว่า เสือมันอยากฉีกกระเป๋าศิษย์พี่โจ๊ก แล้วโดดมาอยู่ในขันวัตถุมงคลของลุงที่นำเข้าร่วมในพิธี...
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:31:16 pm »
มาแล้วครับ...เสือ กระจัดกระจาย สงสัย ตอนรับ พลังในวิหาร มหาอุตน์ เสือ วัดท่าสมอ ท่าทาง จะซู่ซ่า....แผลงฤทธิ์ กันใหญ่...อิอิอิ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:31:16 pm »

Facebook Comments