ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็สหลวงพ่อเกาะหลังยันต์อุและปั้มตราวัด  (อ่าน 1973 ครั้ง)

ออฟไลน์ Annnnatcha

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 :) :) :)สอบถามศิษย์พี่ทุกท่านว่าหลวงพ่อสร้างเมื่อไร  และท่านใดมีเอามาโชว์บ้าง  ของผมดูผิวและเนื้อแล้วเหลืองและแห้งแกร่งดูๆก็เหมือนงาช้าง ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ Natan

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: สมเด็สหลวงพ่อเกาะหลังยันต์อุและปั้มตราวัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 01:59:01 pm »
 :o :o :o :o :o :oมีแต่ของรุ่นเก่าๆออกมาโชว์ยั่วกันรุ่นนี้ผมยังไม่มี  สวยดีครับคงจะหายากน่าดูอยากได้

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
Re: สมเด็สหลวงพ่อเกาะหลังยันต์อุและปั้มตราวัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:37:12 pm »
ผมก็อยากรู้รอฟังอยู่ขอบคุณครับ
:) :) :)สอบถามศิษย์พี่ทุกท่านว่าหลวงพ่อสร้างเมื่อไร  และท่านใดมีเอามาโชว์บ้าง  ของผมดูผิวและเนื้อแล้วเหลืองและแห้งแกร่งดูๆก็เหมือนงาช้าง ขอบคุณครับ :)

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 01:53:19 pm »
ของผมก็มีเพิ่งหาเจอแต่ไม่สวยเหมือนศิษย์พี่   รบกวนศิษย์พี่ๆที่ไปกราบหลวงพ่อบ่อยถามหลวงพ่อให้ด้วยและขอให้บุญกุศลส่งผลถึงศิษย์พี่คิดอะไรอยากได้อะไรให้สมดังปราถนา  ขอขอบคุณครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 01:53:19 pm »

Facebook Comments