ผู้เขียน หัวข้อ: เกจิอีกท่านที่สังขารไม่เน่าเปื่อยท่านคือศิษย์หลวงพ่อเดิม  (อ่าน 2490 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ผมไม่ขอออกนามท่านนะครับท่านเป็นศิษย์หลวงพ่อเดิม เกจิท่านนี้เป็นเกจิที่อภิญญาสูงส่ง ที่ได้ขึ้นชื่อว่าครบเครื่องจริงๆวัตถุมงคลทุกชิ้นท่านเสกทั้งวันเสกเป็นปีและท่านชอบทำพระเครื่องกับมือท่านเองโดยเฉพาะพระเนื้อดินและว่าน เก่งไม่เก่งทุกรุ่นปืนไม่ได้กินหล่ะครับ ใช้วิจารณญาณในการอ่านนะครับ ใครมีวาสนาได้ครอบครองก็ยินดีด้วยครับ
[/url
[url=http://image.ohozaa.com/view2/wEG0PrNysrwbsvmW]
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ แป๊ะ

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
ในวัด มี รูปปั้นช้างด้วยใช่ไหม ครับ
การกระทำ เสียงดังกว่าคำพูด

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
ในวัด มี รูปปั้นช้างด้วยใช่ไหม ครับ
[/quote
ครับผม
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ โจ้ สรรพาวุธ

• 091-0250317 (โจ้)
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พระวิษณุฯเทคนิคชัยนาท
วัตถุมงคลของท่าน ตัวผมเองอยากเก็บสะสมเหมือนกันครับ แต่ว่าพบเห็นน้อยมากจริงครับ! นานๆจะเจอสักที แต่พอเจอ เจ้าของเข้าก็หวงมากๆเลยครับ!! :'( :'(

ออฟไลน์ พีรวีชณ์อัครธาราวัตนา

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
  • ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ศิษย์สารพัดครูเหมือนงูสารพัดพิษ
ช้างตัวนี้หรือป่าวครับ อัยย๊ะ!!!
‎ทันทีที่กระสุนเจาะหัวเรา การเมือง เรื่องบ้าบอทั้งหลายนั่น ก็จะหายวั๊ปไปในอากาศ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments