ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นครับ  (อ่าน 28742 ครั้ง)

ออฟไลน์ LITLE

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ขอความคิดเห็นครับ
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 07:48:48 pm »
สวัสดีพี่น้องชาวท่าสมอครับ  ตั้งแต่มีกระดานนี้มามีพี่ๆน้องๆหลายท่านเข้ามาลงรูปให้ได้เห็นหน้าเห็นตากัน ผมรู้สึกว่าเวลาเข้ามาอ่านเข้ามาตอบเสมือนประหนึ่งว่าเราได้มาเจอกันและคุยกันจริงๆ จะเรียกว่าจับเข่าคุยกันก็ว่าได้ รู้สึกอบอุ่นดี ทั้งที่ต่างคนต่างที่อยู่  ต้องขอขอบคุณกระดานนี้มากๆนะครับ หากศิษย์พีศิษย์น้องท่านใดอยากรู้สึกอย่างที่ผมรู้สึกบ้าง ก็ลองสังเกตุดูนะครับ ;) ;) ;) ;)

เห็นด้วยครับ  ต้องเรียก'ครอบครัวท่าสมอ"

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 08:49:18 pm »
ความอบอุ่นที่มีของศิษย์ทุกๆท่านจะทำให้หลวงพ่อท่ามีความสุขครับลูกศิษย์ลูกหาพร้อมหน้าพร้อมตากัน ที่สำคัญจะทำให้วัดท่าสมอของเรามีความเจริญต่อๆไปกล่าวขานจนถึงชั่วอายุลูกหลาน เปรียบเสมือนวัดบ้านแคของอาจารย์หลวงพ่อเราครับ วันหน้าจะเป็นยังไงไม่มีใครรู้ได้แต่วันนี้เราจะทำให้ดีที่สุดครับ ด้วยรักและเคารพศิษย์พี่ศิษย์น้องทุกๆท่าน ปีใหม่ไทยนี้เราก็มาเริ่มสิ่งที่ดีๆกันใหม่นะครับผิดพลาดอันใดให้อภัยกันเสมอครับผม
:) :)   ถูกต้องทุกประการครับพีเกรียง   :) :)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 02:42:24 am »
สามัคคี คือพลัง  ;D :D ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #192 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 02:42:24 am »

Facebook Comments