ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมขอเล่าเรื่องปาฏิหารณ์ของหลวงพ่อ ณ ครับ  (อ่าน 5289 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กหัดเดิน

• -
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
    • http://sitluangporguay.com
เหตุการณ์นี้ได้เกิดขึ้นจิงทุกประการ คือว่าแฟนเก่าผมเขาเครียดผมเลยถามว่าเขาเป็นไร เขาบอกว่าอยู่ดีๆหลานเขาไม่สบายแล้วก็สลบไปไม่ยอมฟื้นแล้วก็บอกว่าจะไปอยู่กับลุงด้วย แต่ลุงของหลานเขาได้เสียชีวิตลงแล้ว แล้วเขาก็ไม่ยอมฟื้นจนทำให้แฟนเก่าผมเครียดมากเลย เขาไปดูดวงเขาบอกว่าเด็กคนนี้ชะตาขาด เขาเล่าให้ผมฟังผมเลยนึกถึงหลวงพ่อกวยขึ้นมาแล้วผมก็บอกว่า แหวนที่ผมให้เขาเข้าไปแล้วให้เขาไปคล้องกับน้องแล้วก่อนใส่แหวนให้ให้บอกเล่ากับหลวงพ่อกวยว่าให้หลวงพ่อกวยช่วยพาน้องคนนี้กลับมาให้อยู่ไปนาน พอแฟนเก่าผมใส่แหวนปุ๊บ หลานเขาก็ขยับตัว เขาบอกว่าน้องคนนี้ไม่ได้ขยับตัวมานานมากละครับ และผมก็บอกอีกว่าให้หาพระของหลวงพ่อกวยคล้องคอ แล้วแฟนเก่าผมก็คล้อง อยู่ดีๆประมาณ 5นาทีหลานเขาก็ฟื้นขึ้นมา แล้วอาการก็เหมือนดีขึ้น แต่เขาก็ยังบอก ว่าอยากไปอยู่กับลุงผมเลยบอกว่าห้ามถอดพระให้กับน้องจนกว่าน้องหายดี พี่คิดดูว่าจากน้องคนนี้ไม่ฟื้นและสลบไปเป็นเวลาหนึ่งวันเต็มๆ ปาฏิหารณ์เกิดขึ้นแล้วเรื่องนี้เป็ฯเรื่องจริงที่ผมเล่าทุกประการเลยนะครับ
-

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
:o :o :o :o :o :o
ขอบคุญสำหรับประสบการณ์ดีๆครับ
หลวงพ่อกวย ท่านเก่ง และเมตตาศิษย์มากๆ หากเดือดร้อนจริง ขอแค่บอกกล่าวท่านท่านช่วยเสมอ

ผมเองเก็บสะสมพระหลายองค์ยังแขวนหลวงพ่อกวยตลอดเลยครับ ไม่เคยให้ห่าง มั่นใจมากกกก
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ บุญญาธิการ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
บูชาหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม รับรองต้องเจอประสพการณ์ ไม่ทางใด ก็ทางหนึ่งครับ ขอให้หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม คุ้มครองครับ!!!
 :) :) :)

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6

ขอบคุณครับ ที่นำประสพการณ์มาเล่าสู่กันฟัง

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ประสบการณ์สุดยอดเลยครับ หลวงพ่อกวยไม่เคยทอดทิ้งลูกศิษย์แม้ท่านจะจากไปแล้วท่านยังห่วงลูกศิษย์เสมอ บารมีหลวงพ่อกวยคุ้มครองครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments