ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมขอเล่าเรื่องปาฏิหารณ์ของหลวงพ่อ ณ ครับ  (อ่าน 5332 ครั้ง)

ออฟไลน์ tree_alone

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
หลวงพ่อไม่เคยทิ้งลูกศิษย์ครับ มีอะไรบอกกล่าวท่านท่านคอยช่วยเหลือเราเสมอครับ :o
ลองหาพระสรรค์หลวงพ่อให้น้องเค้าก็ได้ ผมว่าน่าจะตรงปัญหา ;D

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ผมรักหลวงพ่อก็เพราะแบบนี้เหละครับ ท่านเมตตาลูกศิษย์ท่าน จริงๆครับ

ออฟไลน์ hualum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ลูกประดู่
รักและบูชาหลวงพ่อเหนือเศียรเกล้า ยามทุกข์เพียงระลึกถึงท่าน ท่านก็รับรู้
ยามสบายก็หมั่นทำบุญให้หลวงพ่อ สวดมนต์ รักษาศีล ชีวิตก็จะรุ่งโรจน์

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments