ผู้เขียน หัวข้อ: พระกริ่งรุ่น**สมปารถนา**วัดท่าสมอ  (อ่าน 28478 ครั้ง)

ออฟไลน์ KOM_22

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระกริ่งรุ่น**สมปารถนา**วัดท่าสมอ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:01:30 am »
สวยมากเลยครับกริ่งรุ่นนี้ ต้องเก็บตังค์รอเลยครับ
;) ;) ;) ;) ;)

คิดเหมือนกันใช่ไหมครับพี่ตั้ม 555+

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
Re: พระกริ่งรุ่น**สมปารถนา**วัดท่าสมอ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 02:41:15 pm »
สวยมากเลยครับกริ่งรุ่นนี้ ต้องเก็บตังค์รอเลยครับ

คิดเหมือนกันใช่ไหมครับพี่ตั้ม 555+
ครับผม รุ่นนี้กระแสเริ่มมาแล้วนะครับ เริ่มมีคนพูดถึงกันแล้ว  นั้นก็แสดงว่าต้องมีการแข่งขันกันนิดนึ่ง เราต้องเฝ้าติดตามอย่างใกล้ชิด ;D ;D ;D ตอนนี้ก็ได้แต่ภาวนาว่า ขอให้ได้สักองค์
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 10:41:39 pm »

ครับผม รุ่นนี้กระแสเริ่มมาแล้วนะครับ เริ่มมีคนพูดถึงกันแล้ว  นั้นก็แสดงว่าต้องมีการแข่งขันกันนิดนึ่ง เราต้องเฝ้าติดตามอย่างใกล้ชิด ;D ;D ;D ตอนนี้ก็ได้แต่ภาวนาว่า ขอให้ได้สักองค์
แค่องค์เดียวเอง หรอออออ...ครับพี่ตั้ม...อิอิอิ :D ;D

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 10:50:16 pm »
พระกริ่งมีรูปสัญลักษณ์ของวัดท่าสมอ ลุงคงจะไม่พลาด ขอให้มีไว้บูชาด้วยเทอญฯ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 11:45:12 pm »
พระกริ่งมีรูปสัญลักษณ์ของวัดท่าสมอ ลุงคงจะไม่พลาด ขอให้มีไว้บูชาด้วยเทอญฯ
ต้องมีซักองค์อยู่แล้วครับ ลุงเสือ ที่รอเราอยู่ เมื่อถึงเวลา... ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 11:45:12 pm »

Facebook Comments