ผู้เขียน หัวข้อ: รวมวัตถุมงคลของ พระราชอุทัยกวี ( พุฒ สุทตฺโต )  (อ่าน 22106 ครั้ง)

ออฟไลน์ aircon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: รวมวัตถุมงคลของ พระราชอุทัยกวี ( พุฒ สุทตฺโต )
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:58:48 pm »
ขอบคุณครับ ที่ ลงภาพ  วัตถุมงคลของ หลวงพ่อพุฒ   ผมก็ สะสมวัตุมงคลของท่าน

ออฟไลน์ kang_ob1

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: รวมวัตถุมงคลของ พระราชอุทัยกวี ( พุฒ สุทตฺโต )
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:42:57 pm »
วันนี้พึ่งเข้ามาสมัครสมาชิกครับ ตามหาพระของหลวงพ่อ พระราชอุทัยกวี มานานแล้วครับแต่หาในเว็บไม่ได้เลยพึ่งมาเจอเนี่ย
คืออยากหาพระมาให้แม่ ครั้งแม่ผมสาวๆเคยได้พระเนื้อผงหรือว่านมากับมือของของหลวงพ่อเจ้าอาวาสวัดมณีสถิตฯ แต่ไม่รู้ว่าเป็นหลวงพ่อองค์ไหน ก็พึ่งมาเจอครับ อยากได้ไว้บูชาซักองค์ผมจะหาที่ไหนได้บ้างครับ ขอบคุณร่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ artzakab

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 11:58:55 pm »
ผมมีครับ สนใจติดต่อ 080-5070308

ออฟไลน์ artzakab

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 11:59:32 pm »
ใครสนใจ พระราชอุทัยกวี ติดต่อมาได้นะครับ

ออฟไลน์ PHOT

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 12:10:39 pm »
สมาชิกใหม่ครับ  สนใจแต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี ผมได้หนังสือแจกที่ระลึกงานพระราชทานเพลิงศพหลวงพ่อ มีเวลาว่างก็หยิบขึ้นมาอ่านเป็นประจำ ก็เกิดศรัทธาเลยมีแนวคิดที่อยากจะเก็บวัตถุมงคลของท่าน เอาไว้เพราะปัจจุบันวัตถุมงคลของหลวงพ่อกระจัดกระจาย มีผู้ที่เก็บอยู่เฉพาะบางรุ่นเท่านั้น จริงๆแล้วหลวงพ่อเป็นพระสายอุทัยฯอย่างแท้จริง ที่มีลูกศิษย์เป็นเกจิอาจารย์อยู่หลายองค์  สายตรงหลวงพ่อเอาภาพมาลงเยอะๆนะครับ  อยากเห็นของจริง  สำหรับคุณ artzakab มีเวลาจะโทรไป

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 12:10:39 pm »

Facebook Comments