ผู้เขียน หัวข้อ: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน  (อ่าน 7822 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_raffian1

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 09:01:46 pm »
สุดยอดครับ หลวงพ่อเกาะ ของพวกเรา ชาวท่าสมอ หลวงพ่อเกาะ ท่านทำเพื่อลูกศิษย์จริงๆครับ เพื่อให้ลูกศิษย์ได้มี ของดีติดตัว ;D :D ;)

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 09:03:49 pm »

เห็นมากับตาตัวเองครับหลวงพ่อสุดยอดจริงๆ :) :) :)
สวัสดีครับคุณcharkid การเดินทางที่ยาวไกล เเล้วได้เห็นเเละได้สัมผัส กับวัดท่าสมอ ทุกอย่างคงจะประทับอยู่ในใจตลอดไปนะครับ :) :)

ออฟไลน์ carpenter43

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 09:18:00 pm »
ขอบคุณนะครับจ่าเกรียงที่นำภาพหลวงพ่อเกาะปลุกเสกวัตถุมงคลมาให้ชม สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 10:06:13 pm »
๑ เดียว ในสยาม ภาพประวัติศาสตร์เลยครับ อาจารย์เกรียง ......... ขอบคุณมากครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ BANPHO

• อัตตา หะเว ชิตัง เสยโย "ชนะตนเองนั่นแหละดี"
  • สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:17:20 am »
๑ เดียว ในสยาม ภาพประวัติศาสตร์เลยครับ อาจารย์เกรียง ......... ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณท่านเกรียงไกรที่นำภาพของหลวงพ่อเกาะขณะทำการปลุกเสกพระกริ่ง "สมปรารถนา" และตะกรุดมหาระงับ กลางแจ้งเวลาเที่ยงวันมาให้ศิษย์พี่ศิษย์น้องของหลวงพ่อเกาะเทพเจ้าแห่งท่าสมอได้รับชมกัน เป็นบุญตาและบุญตัวของพวกเราครับที่ได้เห็นการปลุกเสกเดี่ยวกลางแจ้งเวลาเที่ยงวันอย่างเอกอุเช่นนี้แม้จะเป็นแค่รูปภาพก็ตามประทับใจมากๆครับ ดังนั้นวันที่ 5 พค. 2556 นี้ ขอเชิญชวนลูกศิษย์ของหลวงพ่อเกาะ
ทุกๆท่านไปร่วมกันบูชาพระกริ่ง"สมปราถนา" เพื่อเป็นศิริมงคลต่อตนเองและครอบครัวทั้งยังร่วมทำบูญสร้างศาลาเอนกประสงค์กับหลวงพ่อด้วยครับ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 08:17:20 am »

Facebook Comments