ผู้เขียน หัวข้อ: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน  (อ่าน 7821 ครั้ง)

ออฟไลน์ charkid

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 01:14:51 pm »

เห็นมากับตาตัวเองครับหลวงพ่อสุดยอดจริงๆ :) :) :)
สวัสดีครับคุณcharkid การเดินทางที่ยาวไกล เเล้วได้เห็นเเละได้สัมผัส กับวัดท่าสมอ ทุกอย่างคงจะประทับอยู่ในใจตลอดไปนะครับ :) :)
ครับพี่ นริน จะหาโอกาสไปอีกแน่นอนครับ :) :) :)

ออฟไลน์ charkid

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: เสกกลางแดดอาทิตย์เที่ยงวัน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 01:16:24 pm »
๑ เดียว ในสยาม ภาพประวัติศาสตร์เลยครับ อาจารย์เกรียง ......... ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณลุงเสือมากๆครับที่ช่วยแนะนำเส้นทางครับผม :) :) :)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 04:08:15 pm »
ขอบคุณลุงเสือมากๆครับที่ช่วยแนะนำเส้นทางครับผม :) :) :)

ยินดีครับ และขอต้อนรับสู่การเป็นศิษย์วัดท่าสมอด้วยครับ
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ เปิ้ล

• 0812644905
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • เคารพและศรัทธาหลวงพ่อกวยครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 06:08:59 pm »
สุดยอดมากเลยครับดูแล้วเข้มขลังมากๆๆครับ

ออฟไลน์ tum tah-sa-morh

• ทองคำย่อมเป็นทองคำ แม้อยู่ในสภาพใดก็ตาม
  • สมาชิก
  • Thank You
  • tel 088-498-7678
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 06:41:30 pm »
๑ เดียว ในสยาม ภาพประวัติศาสตร์เลยครับ อาจารย์เกรียง ......... ขอบคุณมากครับ
ความเสียสละ ความเมตตากรุณาของหลวงพ่อหาที่เปรียบมิใดอีกแล้วครับ กลางวันแดดเปรี้ยงๆอย่างนี้อย่าว่าแต่นั่งเษกเลยครับ แค่เราเดินออกแดดหน่อยเดียวยังแทบไม่ใหวครับ     _/\_ :o :o
อย่าประมาท อย่าขาดสติ
มีคนเห็น หรือไม่ เป็นไรเล่า
จักเลือกเอา ความดี ที่สร้างสรรค์
มีใครเห็น หรือไม่ ไม่สำคัญ
ใจเรานั้น รู้ว่าดี เท่านี้พอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 06:41:30 pm »

Facebook Comments