ผู้เขียน หัวข้อ: ตระกรุดมหาระงับ คลายความสงสัยให้กระจ่างครับว่าจริงหรือไม่ดูเอาเองครับ  (อ่าน 6135 ครั้ง)

ออฟไลน์ K

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เพียงเห็นรูปภาพนี้แล้ว ก็รู้สึกถึงวัตถุมงคลล้ำค่า สุดยอด......ยิ่งมีภาพปริศนา 5 นัด ประกอบ ก็รู้ถึงความวิเศษที่เกินบรรยาย  ;D ;D ;D
......''มีงานก็ทำงานก่อนเพราะได้เงิน มีเวลาเเล้วค่อยมาหาฉัน ฉันก็ไม่ได้ไปไหนก็อยู่ทีวัดนี้เเหละ''....

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต

เหรียญชุดนี้ที่หลวงพ่อท่านเมตตาแจกให้ทหารพราน ฉก47จังหวัดยะลา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา จำนวน30คน
อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

ออฟไลน์ joke2009

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • .....ดี-ชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....

ออฟไลน์ เขาอ้อ

• สมาชิก
  • Thank You

รูปนี้แถมครับ

แน่นอนที่สุดครับ   
วัดท่าสมอ ทุกอย่างขอจริงทั้งนั้นครับ  ขอบคุณครับพีเกรียง

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
สุดยอดครับ.... อย่างนี้ต้องรีบบูชาไว้เพื่อเป็นมงคลกับตัวเองแล้ว. ;) ;)

เจ้ากรมวัดท่าสมอ..เก็บไปกี่ดอกแล้วครับ.. ;) ;) ;) คุณโอ๋
ยังไม่มีเลยครับศิษย์พี่ หวังว่าคงจะได้บูชาวันอาทิตย์นี้แน่นอนครับ พบกันที่วัดนะครับ ;D :D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments