ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงว่าน 108 อริยธัมโม รุ่นแรก หลวงพ่อชื้น วัดเขาพลอง จ.ชัยนาท ปี 2518  (อ่าน 4709 ครั้ง)

ออฟไลน์ batman

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
เนื้อดำมีน้อย แถม บล็อคเขยื้อน มีน้อย อีกต่างหาก พร้อมกล้องครับ แต่ไม่รู้แท้หรือเปล่า รบกวนสายตรง ติชมได้เลยครับ เพิ่งเล่นสายนี้ครับ น้อมรับคำวิจารณ์คร้าบ

ออฟไลน์ batman

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
เนื้อดำมีน้อย แถม บล็อคเขยื้อน มีน้อย อีกต่างหาก พร้อมกล้องครับ แต่ไม่รู้แท้หรือเปล่า รบกวนสายตรง ติชมได้เลยครับ เพิ่งเล่นสายนี้ครับ น้อมรับคำวิจารณ์คร้าบ
รูปหลวงพ่อโมติดมางัยไม่รู้หรือยากโชว์บ้าง โชว์ซะเลย รูปปี2500ครับ แต่ไม่รู้แท้หรือเปล่า รบกวนสายตรง ติชมได้เลยครับ เพิ่งเล่นสายนี้ครับ น้อมรับคำวิจารณ์คร้าบ

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

.... พระเนื้อผงว่านมีดีอยู่ในตัวมีเสน่ห์ในการส่องครับ! :o :o :o

ออฟไลน์ หมูมหาเวทย์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เปิดคัมภีร์คนรักพระ-ส่องพระยอดนิยม
    • ปาฏิหาริย์2009
Re: พระผงว่าน 108 อริยธัมโม รุ่นแรก หลวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 12:14:52 am »
 ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: พระผงว่าน 108 อริยธัมโม รุ่นแรก หลวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 12:14:52 am »

Facebook Comments