ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์หลวงปู่ตี๋ ฉันทธัมโม และอาจารย์ตู่ ปฐวี น้ำแก้ว  (อ่าน 31043 ครั้ง)

ออฟไลน์ anothai

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0

สวัสดีครับ..ศิษย์พี่ๆทุกท่าน..
    วันนี้เป็นวันดี ขออนุญาต อ.ตู่ และพี่ๆ เอาภาพเมื่อวันงานพิธีไหว้บูรพาจารย์ ครูของ อ.ตู่ ปฐวี  น้ำแก้ว.. มาเผยแพร่ ให้เพื่อนๆชมกันบ้างนะครับ..เพราะคัดภาพที่ผ่านการพิจารณามาแล้ว จึงมาแบ่งกันชมเพื่อเผยแพร่บารมีหลวงปู่ตี๋ และ อ.ตู่ ปฐวี น้ำแก้ว

วันงานเมื่อ วันอาทิตย์ที่ 7 ก.ค 2556  ครับ

• สมาชิก
  • **
  • Thank You

มีท่านพลเอก  เอกนันท์ รัตนโสภา เป็นผู้ใหญ่และประธานจุดเทียนชัย ครับ...น้องครีม  เปรมสินี ดารา ช่อง 7 ก็มานะครับ

• สมาชิก
  • **
  • Thank You

ความพร้อมเพียง ของเหล่าศิษย์ทั้งหลายครับ

• สมาชิก
  • **
  • Thank You

ถึงเวลาครอบครูกันครับ..

• สมาชิก
  • **
  • Thank You

แล้วก็เวลาของผู้สัก ว.พันตัว ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments