โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้

ขอความรู้ครับ แท้ไหมครับ เรียนถามท่านอจ.และท่านผู้รู้ครับ

(1/2) > >>

Prakongsup:
ผมหัดศึกษาพระสายวัดโคกดอกไม้ครับ เรียนขอความกรุณา และความรู้คำแนะนำจาก อจ. และ ท่านผู้รู้ครับ สมเด็จมหาลาภ รุ่น2 องค์นี้แท้ไหมครับ ลพ.กวยท่านร่วมเสกหรือไม่ครับ

nanisa:
แท้ครับออกปี13ครับ...ทันหลวงพ่อกวยแน่นอนครับ

Prakongsup:
ขอบคุณ พี่ nanisa ที่เมตตาแนะนำครับ

mint:
สวยแท้ดูง่ายครับ พอมีแบ่งบ้างไหมครับ อิอิ ;D ;D

ตั้ม ชัยนาท:
เเท้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version