ผู้เขียน หัวข้อ: ใต้รอยบาทหลวงพ่อกวย ชุตินธโร  (อ่าน 4218 ครั้ง)

ออฟไลน์ surasakd 2510

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ใต้รอยบาทหลวงพ่อกวย ชุตินธโร
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 09:46:36 am »
ปี2555 ผมไปไหว้ครูสายวิชาของหลวงปู่กวย  ชุตินธโร ที่วัดแห่งหนึ่งใน จ.ชัยนาท อาจารย์บอกมีสักยันต์ด้วย ผมก็เลยไปอยากสักสายนี้อยู่เป็นทุนแล้ว   ผมสักมงกุฏพระพุทธเจ้า  หนุมาน  เพชรหลีก  สำหรับหนุมานผมจัดทำบายศรีปากชามไปด้วย  1  คู่   กลับมาบ้านที่ร้อยเอ็ด ได้ประมาณ 2  อาทิตย์  ตอนเย็นของวันหนึ่ง ผมนั่งเล่นอยู่ที่หน้าบ้านกับแฟน สักครู่ผมได้กลิ่นน้ำมันจันทร์ผสมว่าน หอมมาก จนฉุน กลิ่นเดียวกันกับที่อาจารย์ท่านได้ทาให้ตอนสักยันต์เสร็จและลงของให้ ผมถามแฟนแฟนก็บอกได้กลิ่น  ตกกลางคืนไหว้พระเสร็จเข้านอน ตื่นเช้ามาลูกชายผมมาหาผมแต่เช้าเลยบอกว่าเมื่อคืนเขาฝันเห็นผมไปสักยันต์กับอาจารย์ อาจารย์ท่านกำลังสักอยู่ เขาหันไปเห็นหนุมานตัวใหญ่มาก  ตาแดง มีเขี้ยวด้วยน่าเกรงขาม น่ากลัว  ผิวสีขาวเผือกเหมือนหิมะขาว  ยืนถืออาวุธ  และกำลังโยกตัว ยกมือทำท่าจะลอยเข้ามาหา   พออาจารย์สักเสร็จแล้วท่านเอาน้ำมันจันทร์ผสมว่านทาที่ตัวผมและเป่าลงที่ตัวผม  ทันใดนั้นลูกผมเขาบอกว่า หนุมานก็ย่อตัวเล็กลงแล้วลอยหายเข้าไปในตัวผมตรงที่สักยันต์รูปหนุมาน ....กราบพ่อแม่ครูอาจารย์สายวิชาวัดโฆสิตาราม ด้วยความเคารพ สูงสุดผูกขาดจองขาดทุกลมปราณ  ประสบการณ์เกี่ยวกับยันต์มงกุฎก็มี เด็ดขาดมาก เดี๋ยวถ้าไม่ลืมจะมาเล่าครับ

ออฟไลน์ TEERAWUTT_T

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ใต้รอยบาทหลวงพ่อกวย ชุตินธโร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 12:42:17 am »
รีบมาต่อนะครับ รออ่านอยู่ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: ใต้รอยบาทหลวงพ่อกวย ชุตินธโร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 12:42:17 am »

Facebook Comments