พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > พระเครื่อง ชุดนอกวัด ที่หลวงพ่อกวย ชุตินฺธโร ร่วมปลุกเสก

พระสมเด็จมหาลาภ หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้

(1/2) > >>

บอล อุทัย:
พระสมเด็จมหาลาภ หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้ ปี ๑๒

jacky:
ชอบจังครับ   ;D  ;D  ;D

ballyhouse2:
ชอบจังยังไม่มีกับเขาเลย :)

saksitlew:
ใครมีข้อมูลพระปลอม หลวงพ่อพร้าบ้างครับ ช่วยโพสหน่อยครับ

ballyhouse2:

--- อ้างจาก: saksitlew ที่ ตุลาคม 01, 2008, 08:47:54 pm ---ใครมีข้อมูลพระปลอม หลวงพ่อพร้าบ้างครับ ช่วยโพสหน่อยครับ

--- End quote ---
ผมมีมหาลาภเก๊ครับพี่แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลยครับไว้ถ่ายแล้วจะนำมาลงให้ชมนะครับ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version