ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ ของเหล่าศิษย์หลวงพ่อกวยทุกท่านสร้างออกมาแล้วครับ ร่วมจองและได้ร่วมทำบุญกัน  (อ่าน 18509 ครั้ง)

ออฟไลน์ nybas

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
ขออนุญาติตัดยอดของคุณ ณัฐวุฒิ และของคุณ ภาณุพงศ์ ให้แก่ท่านอื่นนะครับ

ออฟไลน์ พรหลวงพ่อแก้ว

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
โอนเงินและส่ง SMS ให้แล้วครับ เสื้อเป็นสีดำเบอร์ M ตามที่บอกก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Poungpet

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
พวงเพ็ชร เกตุแก้ว 162หมู่5 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมือง จ.สมุทรสาคร74000
XL. สีดำ1 ตัวคะ โอนแล้วแจ้งคะ ขอบคุณคะ

ขอเป็นเวลา 14.00นะคะ ตอนนี้ยังไม่สะดวก แต่โอนแน่คะ ขอบคุณคะ

โอนแล้วคะเวลา12:28 จำนวน600บาท ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ kundong

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณมากครับ :D

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 18
  • พลังน้ำใจ 20
  • สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘
อนุโมทนากับทุกท่านครับสำหรับการสั่งซื้อเสื้อเข้ามา จนครบหมดทุกรายการ ซึ่งก็เป็นงานหนักเหมือนกันทั้งขั้นตอนการเลือกเสื้อ การเลือกลาย การปักที่ต้องใช้แรงงานคน และก็ต้องแสดงความเห็นใจกับบางท่านที่พลาดโอกาศ ซึ่งของมีจำนวนจำกัด และทุนผมก็จำกัดเช่นกันครับเพราะทั้งเสื้อ การปักและการจัดส่ง เป็นการทำแบบไม่หวังผลกำไรอีกทั้งต้องเป็นราคาที่ไม่สูงมากเพื่อให้ทุกคนมีโอกาศได้ซื้อหากันแบบไม่หนักมาก เงินที่ได้ทั้งหมดผมถวายวัดโดยไม่หักค่าใช้จ่าย ยอดรวม 60,000 บาท ครับ เป็นยอดจาก 100 ตัว เพราะ เศษ 8 ตัว กำนัลให้กันแบบไม่มีค่าใช้จ่ายมิได้นำมาขายเข้าพกเข้าห่อแต่อย่างใดและไม่ได้เก็บไว้สต็อกแม้สักตัวที่เหลือแจกให้กับกรรมการที่ทำหน้าที่ทุกท่านครับ

เข้าชมวัตถุมงคลของ สำนักจันทร์ ได้ที่
    http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=73
    http://www.thaprachan.com/shop.php?shop_id=2282

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments