โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล แท้ พระเกจิอาจารย์ทั่วไป > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายอีสาน

เหรียญหลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่ พ.ศ. 2517 บล็อคนว พิมพ์หูขีด มีรอยจารเดิม

(1/1)

Amuletism:
เหรียญหลวงพ่อคูณ วัดบ้านไร่ เนื้อทองแดงรมดำ พ.ศ. 2517 บล็อคนว พิมพ์หูขีด มีรอยจารเดิม

nori:
สวยงามมาก  ;D ;D ;D สุดยอดครับเหรียญนี้  :o :o :o

Amuletism:
ขอบพระคุณมากครับพี่ nori
ที่กรุณาเข้ามาให้กำลังใจสมาชิกใหม่อย่างผม
สมเด็จแหวกม่านของพี่สวยมากเลยครับ
ไม่รู้ชีวิตนี้ ผมจะมีวาสนาได้ครอบครองรึเปล่า
เมื่อก่อนเช่าพระหนักมากครับ เกือบแย่เหมือนกัน
หลวงพ่อกวยท่านช่วยไว้ หลังจากเช่าพระหลวงพ่อกวย
สำหรับตนเองและภรรยาแล้ว จึงได้บอกกล่าวกับท่านไว้ครับ
ว่าจากนี้จะงดเช่าพระอย่างน้อยครึ่งปี เพื่อเพิ่มสภาพคล่องครับ
หวังว่าสักวัน คงจะสามารถครอบครองสมเด็จแหวกม่านสักองค์ครับ

Fannywo:
สวยมากเลยครับ เป็นเหรียญที่มีอักขระที่เห็นได้ ชัดเจนมากเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version