เรื่องเล่าประสบการณ์ > รูปถ่าย หลักฐานและสิ่งของหายาก ของหลวงพ่อกวย

รูปประวัติศาสตร์ หลวงพ่อกวยและสหธรรมิก

(1/2) > >>

สำนักจันทร์:
รูปประวัติศาสตร์ นั่งอันดับงานพิธีมงคลถ่ายที่บ้านญาติโยม หัวแถวหลวงพ่อพิมพ์วัดสนามชัย ที่สองหลวงพ่อกวย ที่สามหลวงพ่ออุ่น วัดวิจิตรรังสรรค์ ที่สี่หลวงพ่อจวน วัดหนองสุ่ม ท่านที่ห้าหลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้ ท่านถัดไปไม่ทราบครับเผื่อใครทราบช่วยกันดูพิจารณาครับ

K-ROO:
สาธุ เข้ามากราบนมัสการหลวงพ่อครับ หาได้ยากยิ่ง พี่ต้อมเก่งจิงจิงเลยครับ เคารพอย่างสูงครับ

nori:
ขอบคุณมากครับพี่ต้อม รูปดูแล้วขลังมาก

PONGSAK RANGSIT:
 ;Dหาชมยากจริงๆครับ ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันกันชม ;D

dada99999:
สุดยอดจริงๆ ครับภาพนี้... ;) :D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version