พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > กระดานถามตอบ ศึกษา พระเครื่อง หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

ของเพิ่งส่งมาถึงครับ

(1/1)

wattana:
พระหล่อเนื้อตะกั่วหลวงพ่อเชื้อครับ ไม่ได้ตอกโค๊ต ขอสอบถามนะครับ ว่าดีหรือป่าว เพราะเพิ่งบูชามาครับ
ปล.พระบูชามาแล้วครับ มิได้เอารูปพระคนอื่นมาถามนะครับ^^

wattana:
ของเพิ่งส่งมาถึงครับ ^^ เต็มที่นะครับ ผมแฟร์ๆ
ขอบารมีหลวงพ่อเชื้อแลพหลวงพ่อกวย คุ้มครองทุกท่านครับ

wattana:
สอบถามด้วยความเกรงใจครับ ว่า ผมบูชาพระมาแล้ว พระอยู่ผมแล้ว ผมเอารูปจากเจ้าของเก่ามาโพสแบบนี้ผิดหรือไม่ครับ พอดีว่าถ่ายรูปเองแล้วไม่ชัดเลยครับ  ด้วยความเคารพนะครับ

บอล อุทัย:
แท้ครับผม ยินดีด้วยครับ สวยมากเลยครับ

Phiyawat444:
รุ่นนี้กี่ปีแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version