เรื่องเล่าประสบการณ์ > เรื่องเล่าประสบการณ์ เรื่องเล่า เรื่องราวปาฎิหาริย์เกี่ยวกับหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

ประสบการณ์แหวนหลวงพ่อกวย ครับ

(1/1)

EAKLAMPHUN:
ไฟช็อตครับ ไม่เป็นไรเลยครับ เห็นนิ้วมั้ยครับเป็นรอย แต่ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ รูปลั๊กด้านข้างกระเด็นออกมาเลยครับ ทุกคนต่างเข้ามาดู แต่ไม่เป็นอะไรครับ บรรยายด้วยภาพนะครับ พุทธคุณแหวน ของหลวงพ่อกวยท่านช่วยไว้จริงครับ

EAKLAMPHUN:
วงนี้ก่อนนำไปครอบเงินครับ

weerawat26:

--- อ้างจาก: EAKLAMPHUN ที่ มีนาคม 05, 2014, 02:23:07 am ---วงนี้ก่อนนำไปครอบเงินครับ

--- End quote ---

แหวนรุ่นนี้ ว่ากันว่า เรื่องโชคลาภก็ไม่เป็นรองใครเลยนะครับ ยินดดีด้วยนะครับของให้หลวงพ่อคุ้มครองครับ

ชุมเสือฝ้าย:
สาธุเปิดอ่านตอนเช้าขนลุกเลยครับหลวงพ่อคุ้มครองครับ

janueryna:
ศักสิทธ์มากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version