ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไหนเคยเห็นเหรียญหล่อลีลานี้บ้  (อ่าน 1903 ครั้ง)

ออฟไลน์ tony24

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ท่านไหนเคยเห็นเหรียญหล่อลีลานี้บ้
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:23:22 am »
ท่านไหนรู้ช่วยหน่อยครับ อยากทราบประวัติการสร้างนะครับ
เหรียญนี้ครับ

เจอข้อมูลในหนังสือเล่มนี้ครับ

อยากทราบข้อมูลมากกว่านี้ครับ ท่านไหนรู้รบกวนบอกหน่อยครับ :)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

ท่านไหนเคยเห็นเหรียญหล่อลีลานี้บ้
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 11:23:22 am »

Facebook Comments