ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องเหรียญยืนปี46ออกวัดซั  (อ่าน 1888 ครั้ง)

ออฟไลน์ Roeng

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
อยากถามเรื่องเหรียญยืนปี46ออกวัดซั
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 09:20:00 pm »
เห็นมีอยู่สองแบบผมขอเรียกว่าหนังสือตรง กับหนังสือโค้งและกันนะครับ  ทั้งสองแบบศิษย์สร้างถวายปี46หลวงปู่หมุนเสก แต่มีคนบอกว่าแบบหนังสือตรง มีโค้ทตัวเดียวเก๊ ใครจะเล่นก็เล่นเขาไม่เล่นทำให้ผมสงสัยมากว่าคนละบลอ็อกคนละพิมพ์ ทำไมถึงเก๊  เก๊จริงหรือไม่ รบกวนผู้รู้ไขข้อข้องใจให้หน่อยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

อยากถามเรื่องเหรียญยืนปี46ออกวัดซั
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 09:20:00 pm »

Facebook Comments