พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย

****สุดยอด ขุนแผน ที่หายากของพิธี วัดพระปรางค์ เสาร์5 ปี2516****

(1/2) > >>

bear17:
หายากมากครับ สร้างออกมาไม่น่าเกิน7องค์ ช่วงนั้นอาผมบวชอยู่กับหลวงพ่อทอง วัดพระปรางค์ ท่านนำพระขุนแผนเก่าผสมผงเก่าและมวลสารอาถรรพ์ของหลวงพ่อศรี กดออกมาได้ประมาณ6-7องค์เองครับ มอบให้กับศิษย์ใกล้ชิดที่มาช่วยงานในพิธีนี้ครับ....

bear17:
อีกหนึ่งองค์ที่ภาคภูมิใจครับ...

บอล อุทัย:
หายากจริง ๆ ครับพี่ ต้องขอนุญาต เก็บไว้ข้อมูลต่อไปนะครับ  ;D ;D ;D

saksitlew:
 :o มีด้วยเหรอ พี่หมี  :o

อยากมีบ้างจัง

chalothon:
            ;D   ของหายากอีกแล้ว ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version