ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเล็ก แต่คม  (อ่าน 1873 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใจมันรัก

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • เบอร์ติดต่อ 081 4334877
Re: หน้าเล็ก แต่คม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:19:24 am »
แหม.....ถ้าไม่บอกว่าโชว์ โทรหาแล้วนะเนี่ย แหะๆ  ;D
ใจเย็นครับ ขอโชว์ก่อนครับ องค์นี้พึ่งเข้ารัง
สวยครับท่าน  ;D  ;D  ;D
ขอบคุณครับ ถ้าตัดสินใจมหาลาภโทรหากันได้นะครับ ;D ;D ;D
ตู้ที่ร้านยังมีที่ว่างอยู่นะครับมาโชว์ที่ร้านบ้างก็ได้นะครับไม่ต้องกลัวหายจ้างรปภเฝ้าให้ ;D ;D ;D ;D ;D
ที่ร้าน ให้ของคุณปุ๋ยเป็นที่ 1 เลยครับ จะให้เอาไปเทียบ มิกล้า มิกล้า
ที่ร้านยังมีที่ว่างนะครับมาโชว์บ้างก็ได้ปลอดภัยครับ ;D ;D ;D ;D ;D
;D ;D ;D ;D ;D ;D
   เปลี่ยนสถานะเป็น โทรถาม เถอะครับท่าน ;D
โทรถามก็ตอบได้คำตอบเดียวครับ ขอโชว์ก่อน ขอโชว์ก่อน
 ;D
:o :o :o :o :o :o  สวยครับ
ไม่เถียง  ;D ;D ;D
:) :)
;D ;D ;D
ครบสูตรดูง่ายดีครับ...ได้ชมแต่รูปก็ปลื่มแล้ว ขอบคุณครับท่าน :D :D :D
ขอบคุณครับ
อยากมี บ้างจังเลย  ;D
ลองถามคุณปุ๋ยดูครับ ธูปเก้าดอก ขอแหวกม่าน คืนเดียวเห็นผล
หลวงพ่อกวย เก่งเกรียงไกร ไปได้รอบโลก

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: หน้าเล็ก แต่คม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2009, 12:19:24 am »

Facebook Comments