ผู้เขียน หัวข้อ: หลังรูปรุ่น๒  (อ่าน 36251 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอกดนตรีสยาม

• พระแท้ ก็ต้องแท้วันยังค่ำ
  • สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • อันชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
Re: หลังรูปรุ่น๒
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:11:24 pm »
คิดมุขนานไปหรือเปล่าคุณโอ๋ หรือว่าพิมพ์ช้าแสดงว่าไม่ได้พิมพ์สัมผัส  :D :D :D :D :D
เชิญชมวัตถุมงคลได้ในร้านดนตรีสยามครับ http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=86

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:20:39 pm »
เห็นคุณแจ้งว่าหาได้ ยังเปรียบเทียบเรื่องราคาที่ผมจะขอเช่าได้ น่าเกลียด[/color ] ลูกศิษย์ผมไม่ได้เก่งแต่ปากอย่างเดียววันนี้เช่าพระบูชาหลวงพ่อกวยรุ่นแรก ปี 2518 ได้ในราคา 2,800 บาท ( สองพันแปดร้อยบาท ) เอามาให้ผมดูพระแท้ดูง่ายครับ น้องบอยบางระจันให้ราคาสูงลิ่วแต่เจ้าท๊อปยังหวงอยู่ นั่นคือสิ่งที่ผมสอนเขาทั้งที่ของหาดูยาก น้องท๊อปก็สามารถทำได้ ก่อนหน้านั้นได้พระหนองอีดุกมาหลายสิบองค์แท้ดูง่ายทั้งหมดจากวิชาที่ผมสอนไปหาพระได้เป็นวงเงินไม่ต่ำกว่า 100,000 บาท ( หนึ่งแสนบาท )นี่เป็นศิษย์รุ่นสุดท้ายที่ผมรับในฐานะศิษย์อนาถาคนท้ายๆคือไม่มีทุนเล่นพระมากนักแต่ใจรักและศรัทธาหลวงพ่อกวยจริงๆผมจิงรับประกอบกับมีมารยาทที่ดี วันนี้ผมยังอบรมมารยาท ท๊อป ต่อหน้าคนเต็มพันธุ์ทิพย์ ในกรณีพิมพ์ข้อความในกระทู้หรือการแสดงความคิดเห็นในส่วนของการพูดไม่ว่าจะพาดพิงถึงใคร แล ะรับผิดชอบกระทำตามสิ่งที่พูดออกไปด้วย
เฮ้อ....เริ่มกลายเป็นน่าเบื่อแล้วนะครับ ผมบอกตอนไหนหรือครับว่าหาได้ มีแต่บอกว่า "ถ้าหาได้" ไปอ่านให้หมด ทั้ง 2 เวปเลยครับ
ผมพิมพ์ภาษาไทยนะครับ อ่านให้ได้ศัพท์ก่อนค่อยกระเดียดครับ ไม่คุยเรื่องนี้แล้ว เอาเป็นว่าถ้าเจอจะเอามาให้ครับ ราคาส่วนต่าง ถวายวัดทั้งหมดครับ และต้องซื้อตามที่ประกาศด้วยนะครับ
และสุดท้าย อาชีพผมไม่ใช่ทางนี้ด้วย ไม่จำเป็นครับ มีรายได้ทางอื่นมากพอสมควรอยู่ครับ   ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • อันชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:21:55 pm »
คุณนี่สุดยอด ปลาไหลเรียกพี่ กับแย้เป็นเป็นเพื่อนกันได้สบาย   ;D ;D ;D
เชิญชมวัตถุมงคลได้ในร้านดนตรีสยามครับ http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=86

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:24:42 pm »
คุณนี่สุดยอด ปลาไหลเรียกพี่ กับแย้เป็นเป็นเพื่อนกันได้สบาย   ;D ;D ;D
แต่คงไม่ได้กินหญ้าอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจเหมือนคุณหรอกนะครับ  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:30:42 pm »
มันเป็นการใช้ภาษาของคุณ ในสิ่งที่ผมแจ้ง คุณสมบัติคุณไปเบื้องต้นครับ  คุณนี่สุดยอด ปลาไหลเรียกพี่ กับแย้เป็นเป็นเพื่อนกันได้สบาย ยืนยันคุณสมบัติครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:30:42 pm »

Facebook Comments