ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ แสน สุข หลวงพ่อกวย  (อ่าน 3447 ครั้ง)

ออฟไลน์ O2 ZINCE

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: อู่ แสน สุข หลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 07:50:57 am »
แสดงว่าท่านต้องไปกราบขอหลวงปู่ แน่ๆเลยครับท่านจึงเมตาครับ สุดยอดแห่งการตามหาพระบูชา
(ตามคิว)

ออฟไลน์ BANGLUANG

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 09:11:23 am »
  ของท่านมีครบเลย ของผมมีแต่พิมพ์เชียงแสน2องค์

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 09:45:24 am »
อยากได้มานานแล้ว  พระบูชา  เอ๊ะไม่ใช่ของเรานี่หว่า  ลืมตัว   ;D ;D ;D ;Dนึกว่าของตัวเอง  ;D
 :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ ใจมันรัก

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • เบอร์ติดต่อ 081 4334877
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:03:13 am »
สมใจเสียทีครับ..หายากครับแถมได้ครบชุดด้วย ขอแสดงความยินดีด้วยครับ 8) 8) 8)
ใช่ครับหายาก เพราะผมอยากได้พระพุทธที่หลวงพ่อสร้าง หลวงพ่อเศก ชุดพระ ยังไงก็ต้องมีพระพุทธเป็นประธานก่อนเสมอ ;D ;D ;D
แสดงว่าท่านต้องไปกราบขอหลวงปู่ แน่ๆเลยครับท่านจึงเมตาครับ สุดยอดแห่งการตามหาพระบูชา
(ตามคิว)
ครับ อถิฐานขอใว้ตั้งเเต่บูชาหลวงพ่อแรกๆ อยากจัดโต๊ะหมู่ อยากได้พระพุทธที่หลวงพ่อเศกมาเป็นประธาน ได้สามสมัยด้วย สุดยอดครับ
  ของท่านมีครบเลย ของผมมีแต่พิมพ์เชียงแสน2องค์
ครับ ผมมีสุโขทัย 2 องค์ครับตอนเเรก อีกองค์จะชำรุดนิดนึงแต่ที่ฐานมีจาร เป็นจารปากกา
อยากได้มานานแล้ว  พระบูชา  เอ๊ะไม่ใช่ของเรานี่หว่า  ลืมตัว   ;D ;D ;D ;Dนึกว่าของตัวเอง  ;D
 :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o
ถ้างั้นมาต่อคิวเลยครับ  ;D ;D
หลวงพ่อกวย เก่งเกรียงไกร ไปได้รอบโลก

ออฟไลน์ chatchawan48

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:49:12 am »
เยี่ยมยอดมากครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 11:49:12 am »

Facebook Comments