ผู้เขียน หัวข้อ: แหวกม่าน ครับ แหวกม่าน  (อ่าน 37862 ครั้ง)

ออฟไลน์ สิงห์ธนวัฒน์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
Re: แหวกม่าน ครับ แหวกม่าน
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:40:08 am »
สวยถูกใจทุกองค์...ครับ.... :D :D :D ;D ;D ;D :-* :-* :-*
ขอบคุณครับ คุณปุ๋ย วังจันทร์ มัวแต่หาตัวสะกดเลยพิมพ์ชื่อดกไป

ออฟไลน์ สิงห์ธนวัฒน์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 08:42:55 am »
สวัดดีครับ คุณขุนทัพ คุณnybas คุณใจมั่นรัก คุณต้อม หมวดบอล คุณบางหลวง ที่เข้าชม
ต้องขออภัยด้วยครับ พิมพ์ไม่ค่อยจะถูก และจะตอบทีระกระทู้ก็กินเนื่อที่มาก จะเปลื่ยนโลโก้ใหม่ก็ยังทำไม่ถูกเพราะโลโก้ใหญ่ไป
คุณขุนทัพ โชว์อย่างเดียวไม่มีหลังเครื่องฉายครับ
ไม่เป็นไรครับพี่ ..ที่ถามพี่...เผื่อพี่จะมีหลายองค์ที่พอจะแบ่งได้ครับ  แค่พี่นำมาให้ชมก็เป็นปลื้มแล้วครับ  ขอขอบคุณครับพี่จากใจครับ ;D ;D ;D
รบกวน  ท่านเรืออากาศตรีบอล  ช่วยแก้ไขภาพโลโก้ให้พี่เขาด้วยครับ ;D ;D ;D

โถพี่ คนกันเองทั้งนั้น เรียก น้องบอล หรือบอลเฉย ๆ ก็ได้ครับพี่  ;D ;D ;D ;D ;D
ขอบคุณครับที่ช่วยแก้ไข

ออฟไลน์ needful

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 11:09:51 am »
คารวะศิษย์พี่ ยินดีต้อนรับ สู่ ศิษย์หลวงพ่อกวยครับ

ผมเป็นคนหนึ่งที่ศรัทธาหลวงพ่อกวยมาก เพราะประจักษ์ต่อ ปาฎิหารย์ของหลวงพ่อกวย
ถ้า ไม่เป็นการรบกวนพี่เกินไป อยากให้ศิษย์ที่ทันหลวงพ่อ ได้นำพระที่รับมากับมือหลวงพ่อ
หรือเรื่องราวที่มีต่อหลวงพ่อ มาแบ่งปันศิษย์รุ่นน้องด้วยครับ เพื่อเป็นแนวทางกันสืบต่อไปยังศิษย์รุ่นหลัง
สิ่งที่พี่ได้ทำจะเป็นประโยชน์ มหาศาลต่อ คนรุ่นหลังครับ

ด้วยความเคารพครับ  :)
สิ่งที่น่ากลัวคือ
ความเห็น ที่กลายเป็น ความเชื่อ
ความเชื่อ ที่กลายเป็น ความจริง
และ ความจริงที่แท้จริง ถูกปกปิดให้ลืมไป

ออฟไลน์ nop

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 11:53:32 am »
เข้ามาศึกษาครับ

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:31:01 pm »
 :D ตามเข้ามาศึกษาด้วยคนนะครับผม ;D ;D ;D :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:31:01 pm »

Facebook Comments