ผู้เขียน หัวข้อ: สีผึ้งวัดจั่นมหาเสน่ห์  (อ่าน 8980 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: สีผึ้งวัดจั่นมหาเสน่ห์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 04:00:33 pm »
ก้อนขาวๆในตลับหรือครับ  ที่เรียกว่าไขปลาวาฬ ;D
แสดงว่าคุณไปบูชาตั้งแต่วัดออก 20 บาทต่อตลับ  เดี๋ยวนี้โดนเหมาหมดแล้วมั้งครับ
คุณอังกูรอยากได้  ลองถามคุณบอล  คุณสำนักจันทร์  ดูนะ  ข่าวว่าเก็บไว้บ้าง ;D ;D
  (อย่าลืมค่านายหน้านะ) (ล้อเล่นนะ)
ปล.ผมมี 2 ตลับ  แบ่งให้ไม่ได้ครับ   :D

ออฟไลน์ AUNGKOOL

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 04:41:48 pm »
ก้อนขาวๆในตลับหรือครับ  ที่เรียกว่าไขปลาวาฬ ;D
แสดงว่าคุณไปบูชาตั้งแต่วัดออก 20 บาทต่อตลับ  เดี๋ยวนี้โดนเหมาหมดแล้วมั้งครับ
คุณอังกูรอยากได้  ลองถามคุณบอล  คุณสำนักจันทร์  ดูนะ  ข่าวว่าเก็บไว้บ้าง ;D ;D
  (อย่าลืมค่านายหน้านะ) (ล้อเล่นนะ)
ปล.ผมมี 2 ตลับ  แบ่งให้ไม่ได้ครับ   :D
แบ่งให้ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ แค่ชี้แนะก็ถือว่าซึ้งใจแล้วครับ ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:27:43 pm »
พอดีมีรูปครับ   :D ใช่แบบนี้รึปล่าว   ;D 

ออฟไลน์ duiy333

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 03:53:47 pm »
 :D :D   ถูกต้องแล้วครับ ยินดีด้วยครับ ที่วัด หมดแล้วหรือยังตอนนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 03:53:47 pm »

Facebook Comments