ทั่วไป > อักขระ เลขยันต์ คาถา ต่าง ๆ

คาถาอะไร ช่วยดูที ฮาร์ดคอร์

(1/6) > >>

สำนักจันทร์:
เป็นคาคาครับแรงหน่อยแต่ก็เชิงอนุรักษ์ คนอ่านหรือดูเวปนี้คงเกิน ๑๘ หมดแล้วนะครับ ;D
  คืองี้พี่แป๊ะเอามายื่นให้แล้วถามว่านี่คาถาอะไรให้ช่วยดูหน่อยซิ ผมก็อ่านดูอมยิ้มไม่พูดอะไร พี่แป๊ะเละอนุญาติให้ถ่ายรูปมาลง
เป็นสมุดบันทึกของหลวงพ่อครับ ไว้ปลุกปลัด อย่าคิดว่าเป็นของทลึ่งตึงตังคนโบราณเขาผูกมาคงต้องดีใช้ได้ผลจึงสืบทอดมา

saksitlew:
หามาจากไหนครับ ต้อม  :o

NATEE:
พระเจ้าช่วย :P :P :P :P :P :P

บอล อุทัย:
 :) :) :) :) :) :)

maha:
ผมว่าน่ารักดีนะ เป็นการผูกคาถาแบบภาษาไทยโบราณ มีสัมผัสนอก สัมผัสใน
คำบางคำไม่บอกตรงแต่แสดงกิริยาแทน ก็รู้ความหมายว่าอะไร
คำบางคำอาจหาที่มาของความหมายไม่เจอแล้ว
อ่านแล้วอมยิ้มเลยอย่างพี่ต้อมว่าจริง  
สรุปได้ใจความว่าใช้ได้ดีทางเสน่ห์กับสตรีเพศ เมตตาค้าขาย มหาอุด  
เอาอีกครับ เอาอีกยังเหลือออีกหลายหน้า ;D ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version