ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมาน 6 กร  (อ่าน 5711 ครั้ง)

ออฟไลน์ paul tang

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: หนุมาน 6 กร
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 10:33:43 am »
 ;D เข้ามาชมครับ ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ ปุ๋ย วังจันทน์

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงปู่กวยครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 06:24:24 pm »
ที่ชัยนาทหายากมาก หาที่ไหนก็ไม่เจอ ไปหาที่พรีเซ็นเตอร์ดีกว่า  ;D ;D ;D
....มาได้เลยครับคุณตึ๊ง ยังพอมีอยู่ ขอให้มาจริงๆก็แล้วกัน...
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
..พระดีไม่จำเป็นต้องมีราคาแพงเสมอไป พระราคาแพงก็ไม่จำเป็นต้องเป็นพระดีเสมอไป
ราคาพระอยู่ที่ตลาดนิยม คุณค่าพระอยู่ที่ผู้เสก รวมทั้งศรัทธา และ คุณธรรมของผู้ครอบครอง.....

ออฟไลน์ ใจมันรัก

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • เบอร์ติดต่อ 081 4334877
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 07:41:18 pm »
สวย ๆ หายากจริง ๆ ครับชั่วโมงนี้ เมื่อประมาณสองสัปดาห์ก่อน มีประสบการณ์อีกแล้วครับสำหรับเหรียญหนุมาน

เค้าว่า เหรียญหลังยันต์ยิงออกแต่ไม่เข้า แต่เหรียญหนุมานนั้นยิงไม่ออกเลย เหตุเกิดที่ตลาดชันสูตร

มีการยิงกันแต่ยิงไม่ออก คนถูกยิงรู้ตัวว่าถูกยิงจึงหนี ผู้ยิงก็ไล่ตามยิงแต่ยิงไม่ออกอีกและไล่ตามไม่ทัน

เลยหันปากกระบอกไปที่ป้ายบอกทางปรากฏว่ายิงออกป้ายเป็นรูเลย ........ไปดูได้ครับ
เเล้วใครเอาป้ายบอกทางส่งโรงพยาบาล หรือป่าว งานนี้ ;D ;D
สวย ๆ หายากจริง ๆ ครับชั่วโมงนี้ เมื่อประมาณสองสัปดาห์ก่อน มีประสบการณ์อีกแล้วครับสำหรับเหรียญหนุมาน

เค้าว่า เหรียญหลังยันต์ยิงออกแต่ไม่เข้า แต่เหรียญหนุมานนั้นยิงไม่ออกเลย เหตุเกิดที่ตลาดชันสูตร

มีการยิงกันแต่ยิงไม่ออก คนถูกยิงรู้ตัวว่าถูกยิงจึงหนี ผู้ยิงก็ไล่ตามยิงแต่ยิงไม่ออกอีกและไล่ตามไม่ทัน

เลยหันปากกระบอกไปที่ป้ายบอกทางปรากฏว่ายิงออกป้ายเป็นรูเลย ........ไปดูได้ครับ

ดุกันจิง
แถวนั้น คนจริงครับ ;D
สวยๆทั้งนั้นครับ
ขอบคุณครับ

:o :o
เรื่องจริงครับ แหล่งข่าวผม ก็บอกมาแบบนั้นเช่นกัน
อยากขอแบ่งไว้บูชาซักองค์จังเลย.. ;D ;D ;D ;D
;D ;D
ที่ชัยนาทหายากมาก หาที่ไหนก็ไม่เจอ ไปหาที่พรีเซ็นเตอร์ดีกว่า  ;D ;D ;D
ถ้ามาวันเสาร์จะสนุกมากครับ เพราะคนมากันเยอะ  ;D ;D ;D

เชิญเลยครับพี่ตึ้ง  ;) ;) ;) ;) ;)
หมวดเค้าก็สแตนบายที่ชมรมอยู่เเล้วครับ
;D เข้ามาชมครับ ขอบคุณครับ  ;D
;Dขอบคุณครับ ;D
....มาได้เลยครับคุณตึ๊ง ยังพอมีอยู่ ขอให้มาจริงๆก็แล้วกัน...
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
คุณปุ๋ย สแตนบาย ที่ชมรม ทุกวันครับ ;D ;D ;D
หลวงพ่อกวย เก่งเกรียงไกร ไปได้รอบโลก

ออฟไลน์ backmay

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 08:45:04 pm »
 8) 8)สุดยอดครับ
มี นิ้วแล้วอยากลองบ้างจ้งครับ

ออฟไลน์ ใจมันรัก

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • เบอร์ติดต่อ 081 4334877
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 03:18:21 am »
8) 8)สุดยอดครับ
มี นิ้วแล้วอยากลองบ้างจ้งครับ
ได้เลยครับ แต่ให้ไปลองในปั๊มแก๊ส ;D ;D ;D
หลวงพ่อกวย เก่งเกรียงไกร ไปได้รอบโลก

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2009, 03:18:21 am »

Facebook Comments