ผู้เขียน หัวข้อ: ***เกศา และ ลายมือกำกับยันต์ที่จะสักของหลวงพ่อครับ***  (อ่าน 3838 ครั้ง)

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
 :D เข้ามาชมนะครับ จริงๆแล้วผมก็อยากได้เกศาของหลวงพ่อมาบูชาติดตัวเหมือนกันแต่ไม่รู้จะหาได้ที่ไหนที่เป็นของหลวงพ่อจริงๆ   :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ bear17

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศีล สมาธิ ปัญญา( 0818951430 )
:D เข้ามาชมนะครับ จริงๆแล้วผมก็อยากได้เกศาของหลวงพ่อมาบูชาติดตัวเหมือนกันแต่ไม่รู้จะหาได้ที่ไหนที่เป็นของหลวงพ่อจริงๆ   :D :D :D :D :D
นั้นแหละครับเรื่องสำคัญว่าเราจะมั่นใจและรู้ได้เช่นไรว่าใช่เกศาหลวงพ่อ...เพราะจริงๆแล้วต้องศิษย์ใกล้ชิดเท่านั้นที่จะมีได้ต้องรู้เวลาปลงผมท่านและต้องใกล้ชิดท่านจริงๆถึงจะได้อยู่กับท่านในช่วงที่ท่านปลงผม..และผมก็การันตีได้ว่าทุกคนที่ได้มาก็จะบอกว่าที่มาดีกันทุกคนได้จากศิษย์ใกล้ชิดกันทุกคน...แต่คนที่ได้ต่อๆกันมาจะทราบได้ไงว่าที่ฟังมานั้นเรื่องจริง :P :P  นอกเสียจากพลังศรัทธาครับ ::) ::)...ส่วนของผมที่บูชาอยู่นี้ศิษย์2ท่านนี้ใกล้ชิดของจริงครับและหวงเกศาของหลวงพ่อมากแต่ทนการรบเร้าป่นหักคอผมไม่ไหวเลยต้องจำใจแบ่งให้มาฟรีๆครับ... ;D ;D ท่านแรกมีศักดิ์เป็นญาติกับหลวงพ่อครับและได้วิชาและของดีหลวงพ่อไปพอสมควรครับยุค249กว่าส่วนท่านที่2เป็นรองเจ้าอาวาสวัดหลวงพ่อและเป็นผู้ออกวัตถุมงคลกับหลวงพ่อครับ.ยุค250....กว่าจนช่วงปลายชีวิตหลวงพ่อ..

ออฟไลน์ saksitlew

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
แล้วไม่เมตตาแจกผมบ้างเหรอครับพี่หมี  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ toi

• สมาชิก
  • Thank You
Re: ***เกศา และ ลายมือกำกับยันต์ที่จะสักของหลวงพ่อครับ***
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 10:52:28 pm »
เยี่ยมยอดครับ ;D

ออฟไลน์ bear17

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศีล สมาธิ ปัญญา( 0818951430 )
Re: ***เกศา และ ลายมือกำกับยันต์ที่จะสักของหลวงพ่อครับ***
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 08:58:29 am »
ขอบคุณครับที่แวะเยี่ยมชม... ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2008, 08:58:29 am »

Facebook Comments