ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จแดงปี ๒๑ สมเด็จฐานสิงห์ ปี ๒๒ แท้ทันหลวงพ่อปลุกเสก - เสริม แยกอย่างไร  (อ่าน 43274 ครั้ง)

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • สิวลี จะมหาเถโร
;D ชอบผู้หมวดจัง ดีใจที่เป็นลูกหลวงพ่อเหมือนกัน

ผู้หมวดเขามีแฟนแล้วครับ   ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ yukapee

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ อยากรู้จังตอนนี้ฐานสิงห์ราคาประมาณเท่าไรครับ

ออฟไลน์ jirat16

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
น้องใหม่ครับเคารพรักและบูชาหลวงพ่อกวยเช่นกัน..แต่ภาพถ่ายหลวงพ่อที่ใช้บูชาอยู่ทุกวันนี้ ผมก๊อปมาจากหนังสือก้อต้องขอฝากตัวให้พี่ๆช่วยแนะนำความรู้เพื่อเป็นวิทยาทานบ้างนะขอรับ :D :D :D :Dไว้ผมมีโอกาสจะนำวัตถุมงคลของหลวงพ่อ(ซึ่งก้อไม่แน่ใจว่าจะใช่รึไม่)ที่มีมาให้พี่ๆช่วยแนะนำจะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ jicko

• สมาชิก
  • Thank You
เข้ามาขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆอีกหนึ่งรายคับ...

ออฟไลน์ tonpunbin

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ด้ายความรู้มากคับหมวดบอล

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments