ผู้เขียน หัวข้อ: พระผงพิมพ์จันทร์ลอยวัดหนองอีดุก  (อ่าน 16944 ครั้ง)

ออฟไลน์ BANGLUANG

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: พระผงพิมพ์จันทร์ลอยวัดหนองอีดุก
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 07:39:22 pm »
   สวยสดงดงามอย่างนี้ จะหาที่ไหนได้ครับ  :o :o 8)
พิมพ์นี้หายากจริงๆครับ

ออฟไลน์ toi

• สมาชิก
  • Thank You
Re: พระผงพิมพ์จันทร์ลอยวัดหนองอีดุก
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 08:23:52 pm »
สวยมากครับ อยากรู้จังเลยว่า มีที่มา ที่ไปกี่ท่านแล้ว มือแรกออกเท่าไหร่ ติดอยู่ที่มือสุดท้ายเท่าไร อยากรู้ราคาที่แท้จริงของพระพิมพ์นี้ครับ เพราะผมมีอยู่องค์หนึ่งครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  8) :D
เดี๋ยวให้คำตอบหลังไมล์ครับ ;D
ได้ครับ ขอเบอร์โทรด้วยครับ ขอบคุณครับ  :D

ออฟไลน์ toi

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 11:49:05 am »
สวยมากครับ อยากรู้จังเลยว่า มีที่มา ที่ไปกี่ท่านแล้ว มือแรกออกเท่าไหร่ ติดอยู่ที่มือสุดท้ายเท่าไร อยากรู้ราคาที่แท้จริงของพระพิมพ์นี้ครับ เพราะผมมีอยู่องค์หนึ่งครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  8) :D
  ดีครับ ไม่แพงครับ ผมคิดว่าเล่นกันแพงซะอีก  ขอบคุณครับผม  :D

ออฟไลน์ nybas

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 12:18:06 pm »
   สวยสดงดงามอย่างนี้ จะหาที่ไหนได้ครับ  :o :o 8)
พิมพ์นี้หายากจริงๆครับ
ขอบคุณครับ :D....องค์นี้มาจากสิงบุรีครับ :D
  ดีครับ ไม่แพงครับ ผมคิดว่าเล่นกันแพงซะอีก  ขอบคุณครับผม  :D
เหมาะสมกับความหายากนะครับป๋าtoi :D

ออฟไลน์ toi

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 12:31:57 pm »
"มีคนซื้อ"เป็นราคาที่แท้จริง ราคาที่เหมาะสมแล้วครับ ผมเคยเห็นภาพองค์แรกจากหนังสืออมตวัตถุมงคลยอดนิยม หลวงพ่อกวย ชุตินฺธโร  ของสำนักพิมพ์คเณศ์พร พิมพ์เมื่อ ปี พ.ศ. 2548  องค์ที่ 2 คือองค์ของคุณ nybas  องค์ที่ 3 เป็นของผม  องค์ต่อไปของใครหนอจะเอามาลงโชว์ในอินเตอร์เน็ต ขอให้ได้กันทุกๆท่านนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 12:31:57 pm »

Facebook Comments