ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงปู่ศุข รุ่นหลักเมืองชัยนาท 2521 ที่จะกลายเป็นตำนาน  (อ่าน 30811 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลังสิงห์

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
คุณศักดิ์สิทธิ์พอหาแบ่งให้ผมบ้างได้ไหมครับ

ออฟไลน์ THEP

• *
  • Thank You
คุณหลังสิงห์  เหรียญหลวงปู่ศุข รุ่นหลักเมืองชัยนาท 2521   1 ชุด(3เหรียญ)  คุณให้ราคาเท่าไร ผมพอรู้จักคนที่มีอยู่ ซึ่งเขามีอยู่ 2-3 ชุด
 ผมได้ไปถามเขาให้ว่าแบ่งให้ไหม

ออฟไลน์ LOOK

• *
  • Thank You
พี่เทพค่ะราคาประมาณเท่าไรหนูสนใจถ้าชุดหนึ่งไม่แพงจนเกินกำลังของหนูอยากจะได้ไว้บูชาค่ะ

ออฟไลน์ THEP

• *
  • Thank You
 คุณ LOOK ผมได้ไปถามให้แล้ว พี่เขาบอกราคา 45,000.- บาท ถ้าสนใจสามารถแบ่งให้ได้ 1 ชุด เพราะว่าเหลือแค่ 2 ชุดเท่านั้น เนื่องจาก
มีคนมาขอแบ่งไปแล้ว 1 ชุด

ออฟไลน์ LOOK

• *
  • Thank You
พี่ค่ะหนูสู้ได้แค่สามสิบค่ะเพราะหนูมีทุนอยู่แค่นั้น

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments