โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล เกจิอาจารย์สายชัยนาท ทั่วไป

เหรียญหลวงปู่ศุข 2466 เหรียญที่ราคาแพงที่สุด ของชัยนาท

(1/11) > >>

saksitlew:
ก่อนอื่นต้องขอตัวว่าไม่ช่ายพระผมมม แต่ผมได้มีโอกาสถ่ายภาพให้เขา เจ้าของไม่ให้เปิดเผยว่าเป็นเหรียญใครด้วยครับ  ;D

ลองเหรียญนี้แท้ๆ ดูเป็นครูได้เลยครับ

saksitlew:
ต้นแบบ เหรียญ 2466

บอล อุทัย:
เข้ามากราบหลวงปู่

เหรียญสวยจังครับ  :o :o :o :o :o สภาพแบบนี้ถึงล้านไหมครับพี่

saksitlew:
ถ้าอยู่ในมือเซียนใหญ่พี่ว่าน่าจะได้ครับ แต่ถ้าเซียนทั่วไปก็หย่อนมูลค่าลงเยอะ

chalothon:
                     :)  กราบหลวงปู่เป็นพระในดวงใจเลยครับ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version