ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์ปรกติ หรือหลวงพ่อช่วย  (อ่าน 3349 ครั้ง)

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
Re: เหตุการณ์ปรกติ หรือหลวงพ่อช่วย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 06:02:39 pm »
:D เข้ามาอ่านแล้ว ผมว่าหลวงพ่อช่วยพี่ jacky แน่ๆๆเลยครับ ก็นิมนต์หลวงพ่อไปสะตั้งเยอะอย่างนั้น  ;D ขอบคุณครับที่นำประสปการณ์ดีๆมาเล่าสู่กันฟังครับผม  :D ;D

ออฟไลน์ sitprang

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: เหตุการณ์ปรกติ หรือหลวงพ่อช่วย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 09:13:45 pm »
อย่างเยี่ยมเลยครับ.

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 09:46:23 am »
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 01:09:05 pm »
:D เข้ามาอ่านแล้ว ผมว่าหลวงพ่อช่วยพี่ jacky แน่ๆๆเลยครับ ก็นิมนต์หลวงพ่อไปสะตั้งเยอะอย่างนั้น  ;D ขอบคุณครับที่นำประสปการณ์ดีๆมาเล่าสู่กันฟังครับผม  :D ;D

ขอบคุณครับ คุณเอก ที่เข้ามาเยี่ยมกัน  ;D  ;D  ;D

อย่างเยี่ยมเลยครับ.

ขอบคุณครับ  ;D  ;D  ;D

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ดีๆ

ขอบคุณครับ   ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 12:46:46 am »
 ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2010, 12:46:46 am »

Facebook Comments