ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดเสริมดวง ของจริงเป็นอย่างไร ต้องดู  (อ่าน 24157 ครั้ง)

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 18
  • พลังน้ำใจ 20
  • สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘
Re: ตะกรุดเสริมดวง ของจริงเป็นอย่างไร ต้องดู
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 08:50:32 pm »
ตั้งแต่เห็นตระกรุดแบบลงด้วยยันต์เสริมดวงหลายๆดอกที่คลี่มา ดอกนี้แท้เป็นดอกแรกด้วยลายมือของหลวงพ่อ เบื่อเมื่อไหร่บอกนะคุณต้อม ตระกรุดนี้เสริมดวงต่อชีวิตได้จริง คนเราถ้าถึงคราวคับขันด้วยกรรมหนักที่ทำไว้ทั้งของเก่าและของใหม่มาตัดรอน อาจทำให้เกิดเหตุถึงแก่ชีวิตได้ ทั้งที่ยังไม่ถึงเวลาของอายุขัย หลวงพ่อท่านจึงลงเสริมดวงให้เพื่อให้มีชีวิตอยู่ใช้สตังค์ไปนานๆ หลวงพ่อท่านถือเป็นพระเกจิที่มีความพิเศษและมีเคล็ดที่ไม่เหมือนใครด้วยความรอบรู้ของท่านจึงช่วยให้ศิษย์พ้นภัยได้จริง :) :) :)
   ขอบคุณครับพี่เอก หายไปนานกลับมามีข้อมูลดีๆและข้อคิดน่าสนใจมาฝากน้องๆ รักษาสุขภาพด้วยครับ น้องๆหลายคนเป็นห่วงครับ
เข้าชมและรับทราบข้อมูลดีๆครับ
   ขอบคุณครับพี่สิงห์ที่กรุณาเข้าชม
สุดยอดครับพี่ต้อม
    ขอบคุณมากครับที่ยังไม่ลืมกัน

ดอกนี้ก็สุดยอดครับ  ถ้าล้างชื่อคนเก่าออกแล้วเขียนชื่อผมลงไป
ประทับยันต์เสริมดวง  แล้วม้วน  ก็สุดยอด ;D  ฝันๆ 8)
ปล.โลโก้พี่สิงห์ ก็สุดยอดครับ ;D
    เอา พี่โจ๊กเขียนชื่อรอไว้ก่อนนะ ใจเย็นๆรอไปพลางๆก่อน ;D
สุดยอดมากๆครับ :o :o :o :o :o
    ขอบคุณครับ ลายมือนี้หาชมยากครับ
สุดยอดครับดอกนี้  ;D ;D ;D
    มั่นใจดีครับท็อบแบบนี้
เข้าชมวัตถุมงคลของ สำนักจันทร์ ได้ที่
    http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=73
    http://www.thaprachan.com/shop.php?shop_id=2282

ออฟไลน์ Engineer19

• ผมว่าคิดดีอย่างเดียวไม่พอ ต้องทำให้ดีได้ดังที่คิดด้วย
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • นิสิวังพรหมมามะอะอุ
Re: ตะกรุดเสริมดวง ของจริงเป็นอย่างไร ต้องดู
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 12:47:11 am »
ขอได้เปล่าพี่ดอกนี้ ขอได้เปล่า ขอเช่านะคร๊าบ ของดี ที่ใครๆไม่ควรพลาด

ออฟไลน์ satori

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • การเปลี่ยนแปลง คือ นิรันดร์
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 02:25:22 am »
อ่านลายมือของหลวงพ่อขาดขนาดนี้ ทั้งจารลงมีด ตะกรุด ผ้ายันต์ ไม่แท้แล้วจะไหวหรือครับ ต้องฝนเหลี่ยมกับเพื่อนๆน้องๆเป็นวิทยาทานแล้วครับ

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 10:31:59 am »
ได้มาไงครับเนี่ย

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 11:19:59 am »
ส่วนอันนี้ลงมานานแล้วไม่มีใครตอบ วานคุณต้อมช่วยพิจารณาวิเคราะห์ ว่าเป็นแผ่นยันต์อะไร คลี่ออกดูมี 5 แผ่น

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 11:19:59 am »

Facebook Comments