ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคล้องเดี่ยวๆ มั่นใจทุกองค์  (อ่าน 5895 ครั้ง)

ออฟไลน์ คางเครา

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ผู้ฟังดีย่อมเกิดปัญญา
    • http://www.web-pra.com
Re: ผมคล้องเดี่ยวๆ มั่นใจทุกองค์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 01:27:36 am »
ก็เหลืออยู่องค์เดียว เพิ่งส่งมาจากแม่ฮ่องสอน....นะเจ้า จะอี้จะอั้น ก็บ่ฮู้ น่ะอีน้อง  ;D

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
Re: ผมคล้องเดี่ยวๆ มั่นใจทุกองค์
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:29:46 am »
ชอบเหมือนกันครับพี่ ได้ทุกองค์  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ Therock

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 08:32:42 am »
เยี่ยมครับ

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 09:38:18 am »
ก็เหลืออยู่องค์เดียว เพิ่งส่งมาจากแม่ฮ่องสอน....นะเจ้า จะอี้จะอั้น ก็บ่ฮู้ น่ะอีน้อง  ;D

อ้ายยย องค์ใดที่จะมาจากแม่ฮ่องสอน เผื่อเอามาคล้องเดี่ยวบ้างครับ   ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 01:52:36 pm »
 :D สวยทั้งนั้นเลยละครับ..พี่ครับ... ;D ;D ;D ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 01:52:36 pm »

Facebook Comments