ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบประสบการณ์เกี่ยวกับการสักยันต์ครับ  (อ่าน 4306 ครั้ง)

ออฟไลน์ RUNG-DONG

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
พี่ๆท่านใดมีข้อมูลดีๆเล่าให้ฟังบ้างครับ  อ.ทรงยังสักอยู่หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ bear17

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศีล สมาธิ ปัญญา( 0818951430 )
Re: อยากทราบประสบการณ์เกี่ยวกับการสักยันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 09:38:54 pm »
ท่านไม่ได้สักให้ใครแล้วครับ.. :)

ออฟไลน์ surasakd 2510

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: อยากทราบประสบการณ์เกี่ยวกับการสักยันต์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 10:21:35 am »
หนุมานยกธงรบสายวิชาวัดโฆสิตาราม
ปี2555 ผมไปไหว้ครูสายวิชาหลวงปู่กวย  ชุตินธโร ที่วัดแห่งหนึ่งในชัยนาท อาจารย์บอกมีสักยันต์ด้วย ผมก็เลยไปอยากสักสายนี้อยู่เป็นทุนแล้ว   ผมสักมงกุฏพระพุทธเจ้า  หนุมาน  เพชรหลีก  สำหรับหนุมานผมจัดทำบายศรีปากชามไปด้วย  1  คู่   กลับมาบ้านที่ร้อยเอ็ด ได้ประมาณ 2  อาทิตย์  ตอนเย็นของวันหนึ่ง ผมนั่งเล่นอยู่ที่หน้าบ้านกับแฟน สักครู่ผมได้กลิ่นน้ำมันจันทร์ผสมว่าน หอมมาก จนฉุน กลิ่นเดียวกันกับที่อาจารย์ท่านได้ทาให้ตอนสักยันต์เสร็จและลงของให้ ผมถามแฟนแฟนก็บอกได้กลิ่น  ตกกลางคืนไหว้พระเสร็จเข้านอน ตื่นเช้ามาลูกชายผมมาหาผมแต่เช้าเลยบอกว่าเมื่อคืนเขาฝันเห็นผมไปสักยันต์กับอาจารย์ อาจารย์ท่านกำลังสักอยู่ เขาหันไปเห็นหนุมานตัวใหญ่มาก  ตาแดง มีเขี้ยวด้วยน่าเกรงขาม น่ากลัว  ผิวสีขาวเผือกเหมือนหิมะขาว  ยืนถืออาวุธ  และกำลังโยกตัว ยกมือทำท่าจะลอยเข้ามาหา   พออาจารย์สักเสร็จแล้วท่านเอาน้ำมันจันทร์ผสมว่านทาที่ตัวผมและเป่าลงที่ตัวผม  ทันใดนั้นลูกผมเขาบอกว่า หนุมานก็ย่อตัวเล็กลงแล้วลอยหายเข้าไปในตัวผมตรงที่สักยันต์รูปหนุมาน ....กราบพ่อแม่ครูอาจารย์สายวิชาวัดโฆสิตาราม ด้วยความเคารพ สูงสุดผูกขาดจองขาดทุลมปราณอยากรู้ พีเอ็มมาครับ เบอร์ครับ0848361789 ยินดีรับทุกสายโดยไม่มีข้อแม้ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 10:21:35 am »

Facebook Comments