ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วคุณจะรู้ว่า..ทำไม ผมถึงไม่คล้องพระอื่นใดนอกจากหลวงพ่อกวยองค์เดียวเท่านั้น  (อ่าน 19946 ครั้ง)

ออฟไลน์ yukapee

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สวยมากเลยครับผมก็ฝันอยากจะได้ไว้บูชาเหมือนกันครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ chanvit.pattaya88

• สูงตำ่อยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู๋ที่ตัวทำ
  • สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • สูงตำ่อยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู๋ที่ตัวทำ
ผมไม่รู้จักพี่ส่วนตัวหรอกครับ แต่ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ดีใจและภูมิใจที่มี่คนรักหลวงพ่อขนาดนี้ ขอรักเคารพพี่ด้วยใจจริง มาพัทยาวันไหนขอผมเลี้ยงข้าวพี่สักมื้อนะครับ ผมหมอชาญวิทย์ ครับ โทร 0891599255 ;D

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
ขอบคุณสำหรัยประสบการณ์ดีๆครับพี่

ผมเองยังเป็นนักศึกษายังไม่มีเงินเช่าพระที่เป็นหลักสากล

ของหลวงพ่อสักองค์เลยครับ

ได้แต่สวดคาถาพระสีวลีที่ท่านได้ให้ศิษย์ไว้สวดกันครับ

ตั้งใจว่าถ้าทำงานแล้วจะเก็บเงินเช่าองค์หลักๆที่เป็นสากลของหลวงพ่อไว้บูชาสักองค์ครับ ;D

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
  • Thank You
เป็นประสบการณ์ที่น่าที่ง  & ความศรัทธา .............. ปาฏิหารย์มีจริง ( The Magic is real) ขอบคุณครับพี่ ที่ถ่ายทอดประสบการณ์ดี ๆ ให้กับศิษย์หลวงพ่อ

ออฟไลน์ duiy333

• สมาชิก
  • Thank You
 ;D ;D  ฮั่นแน่ สวัสดีครับคุณ ramintra 39 เมื่อวานเจอกันแล้วน๊ะครับ ที่ร้านคุณต้อมสำนักจันทร์ คล้อยหลังคุณหน่อยเดียว ผมก็ได้บูชาพระสรรค์นั่งในราคามิตรภาพ หลังจากนั้นก็เจอหมวดบอลครับ คุยกันอยู่นานเรื่องเหรียญหนุมาน กับทิศทางการตลาด พอหมวดบอลไปแล้ว ผมก็ไปกดตังค์ครับ มาบูชาเหรียญหนุมานที่ร้าน คุณบอย บางระจัน หนี่งเหรียญครับ หลังอะระหังเต็ม  ในราคาที่แพงกว่าพี่กร ขันทอง อยู่ไม่เท่าไหร่ เหรียญสวยปิ๊งครับ ไว้จะถ่ายรูปมาโชว์บ้างนะครับ สวัสดีครับ   ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments